SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

ngoài vị trí công việc ra thì tớ nghĩ cậu nên cân nhắc xem 2 công việc ý cùng ở HN hay 1 ở HN 1 ở quê. Và c thì thích sống ở đâu hơn ;;)
Mình đang rối. Vừa đậu tín dụng agri vừa đậu bên thanh tra SBV ko biết chọn cái nào? có anh chị nào làm rồi ko cho em xin ý kiến với

Các b ơi cho t hỏi. Hạn cuối nộp đơn phúc khảo là khj nào nhj? Và có mem nào biết thời gian nào thì có quyết định trúng tuyển k thế?

- - - Updated - - -

Các b ơi cho t hỏi. Hạn cuối nộp đơn phúc khảo là khj nào nhj? Và có mem nào biết thời gian nào thì có quyết định trúng tuyển k thế?

- - - Updated - - -

Hạn cuối nhận đơn là 31/12 bạn ạ, còn cái thời hạn có quyết định thì chịu ròi. Nhưng tớ đoán là sẽ nhanh thui, chắc 1 hoặc 2 tuần gì đo.^^

Mọi người có ai biết kết quả chưa, báo tin mừng cái nhỉ?!
biết điểm chứ chưa biết đậu or ko mà bạn, vì còn phúc khảo nữa, chưa kể nghe nói tình trạng cửa trước cửa sau vẫn còn thì phải, hức hức, điểm mình thì đậu nhưng vẫn chưa yên tâm được, đang trông tới ngày có kết quả chính thức, :|

các bạn có biết khi nào có kết qur chính thức k? thank ssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên