SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Tình hình Phúc khảo đến đâu roài các Bác?
Kiểu này những người nghĩ là OKi rồi có khi vẫn lo lơm lớp ấy nhẩy :(

lại chả lo mạnh, vẫn chưa có cái quyết định chính thức thì vẫn lo :))

ngồi lo nơp nớp. cái thời gian này cứ gọi là đau tim toàn tập. hic. ko ai biết khi nào có kết quả chính thức hả mọi nười. chi nhánh tớ có người chạy tiền được rồi đó. chạy ngay từ khi chưa thi kìa. thế này thì lại thêm lo nữa đây
:((((

@@, Chạy và điểm ok ngay từ đầu thì những ng như mình còn xác định ý, chứ như bây giờ cứ lẫn lẫn lộn lôn, lo nơm nớp. Mong là có kết quả sớm.

giờ cũng muốn chạy ghê ,à ghiệt cái chẳng biết chạy đường nào . mình vị thứ 5 mà chỉ lấy có 3 người. làm sao đây mọi người? nhưng ở chi nhánh mình chỉ có 1 người đủ chỉ tiêu đậu. còn ai cũng bị 1 môn dưới 50 . hic

Mình tin chắc rằng sẽ không có khái nhiệm chấm nhầm mà điểm bị liệt đâu.
Chắc chắn rằng điểm Liệt sẽ rất rất ít có khả năng để Phúc khảo lên được, môn Tiếng Anh mà bị liệt thì hết hy vọng, tại vị họ đục lỗ chấm theo thang điểm chuẩn rùi sao có chuyện nhầm nhỉ.

có phải trắc nghiệm hoàn toàn đâu mà đục lỗ hả bạn, còn viết lại câu, còn bài luận..., t thấy tiếng Anh còn dễ châm chước cho vì nếu viết lại câu thì một câu có nhiều cách diễn đạt, bài luận thì càng dễ. Còn vấn đề chạy chọt t thấy các baj cứ nên yên tâm vì trước khi thi t cg thấy hơi lo vì cô bạn t có mẹ làm ở NHNN có nhờ vả chạy chọt gì rồi mà kết quả là 3 môn liệt.
Mình tin chắc rằng sẽ không có khái nhiệm chấm nhầm mà điểm bị liệt đâu.
Chắc chắn rằng điểm Liệt sẽ rất rất ít có khả năng để Phúc khảo lên được, môn Tiếng Anh mà bị liệt thì hết hy vọng, tại vị họ đục lỗ chấm theo thang điểm chuẩn rùi sao có chuyện nhầm nhỉ.

Đúng đó,tiêu cực t khẳng định là có nhưng k nhiều, với lại nếu có khả năng để chạy thì người ta đã chạy từ đầu,k ai ngốc nghếch mà để công bố điểm mới chạy đâu,t nghĩ la thế. Các b cu an tâm nhe!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên