SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
này mọi người ơi có tuyển theo ngành Kế toán riêng và TCNN riêng k?
sao mình sinh ra không là nam nhỉ, thật là phí quá.:))
Tớ cũng đang mong là tách riêng 2 chuyên ngành ra đây, nhưng không rõ cùng 1 vị trí thanh tra giám sát thì có lấy bên chuyên ngành kế toán hay không. Tia hy vọng cuối cùng :((

sao mình sinh ra không là nam nhỉ, thật là phí quá.
Chi nhánh của mình là có bạn à..Bởi vậy điểm cao chưa chắc đã đậu dâu..Bạn không để ý không có cột Dự kiến trúng tuyển như năm ngoái hoặc như bên vụ Cục sao. Chính là vì nó phụ thuộc vào Chi nhánh lấy bao nhiêu kế toán bao nhiêu tài chính đó...haiza

- - - Updated - - -

sao mình sinh ra không là nam nhỉ, thật là phí quá.
Chi nhánh của mình là có bạn à..Bởi vậy điểm cao chưa chắc đã đậu dâu..Bạn không để ý không có cột Dự kiến trúng tuyển như năm ngoái hoặc như bên vụ Cục sao. Chính là vì nó phụ thuộc vào Chi nhánh lấy bao nhiêu kế toán bao nhiêu tài chính đó...haiza

Cả nhà ơi cho tớ hỏi, bên tớ lấy 5 chỉ tiêu mà k nói rõ bao nhiu TCNH với bao nhiu KT ý, chi nhánh chỉ đỗ 5 người TCNH thôi, thì họ chọn ntn?

Cả nhà ơi cho tớ hỏi, bên tớ lấy 5 chỉ tiêu mà k nói rõ bao nhiu TCNH với bao nhiu KT ý, chi nhánh chỉ đỗ 5 người TCNH thôi, thì họ chọn ntn?
Có thể họ chỉ lấy đủ chỉ tiêu TCNH thôi, còn dư chỉ tiêu bù qua năm sau. Cũng có thể xin thêm chỉ tiêu TCNH bù qua KT. Cái này tùy ban giám đốc chi nhánh. Mà bạn nên hỏi chi nhánh xem họ lấy điểm thể nào..Có thể họ không phân ra KT với TCNH mà lấy chung từ cao xuống thấp vì năm ngoái các chi nhánh đều làm như vậy nhưng năm nay một số chi nhánh lại làm khác..@-)

Thế những ng đậu là đã được chi nhánh gọi rùi à?@@
Giờ vẫn chưa có khái niệm "đậu" cậu ạ, vì chưa có kết quả chính thức mà. NHNN mới công bố điểm thôi. Phải đợi hết thời gian phúc khảo, tức là sang năm sau mới biết chính xác là mình đậu hay trượt được :(

Giờ vẫn chưa có khái niệm "đậu" cậu ạ, vì chưa có kết quả chính thức mà. NHNN mới công bố điểm thôi. Phải đợi hết thời gian phúc khảo, tức là sang năm sau mới biết chính xác là mình đậu hay trượt được
Bạn này nói đúng rồi đó. Ý kiến của chi nhánh là một chuyện, tất cả đều phải chờ quyết định của Trung ương. Do đó vẫn chưa có gì là chắc chắn cả..Chắc cũng phải tầm một tháng nữa nhỉ..@_@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên