Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
5 triệu là tính hoàn thành chỉ tiêu kinh doanh luôn hay đó chỉ là lương cứng với phụ cấp thôi vậy bạn master91 ?

Các bạn cho mình hỏi lương telesale làm tại hộ sở là bao nhiêu được ko và chỉ tiêu về doanh số như thế nào, bạn nào biết trả lời giúp minh với ! Mình dc tech gọi đi làm mà chưa quyết định đc. Do đang phân vân có nên bỏ công viêc hiện tại ko :(

Mọi ng ơi môi trường làm việc ở Tech tnao ạ? Share e vs. E dag dc offer ben tech rbo level 2 ạ! Tks all

hxhhxhxh, e là sv năm cuối và đang có định hướng vào Tech. Nói chung thì học hành tơi bời để theo đuổi các yêu cầu, bằng cấp, chứng chỉ này nọ .... mà sau này đi làm chỉ dc mức lương thế này thì hơi buồn :((
Chắc ra trường rồi. Năm cuối rồi mà vẫn mơ mộng cái giấc mơ lương cao, làm việc nhàn ở bank chắc. :)) Học hành tơi bời để theo đuổi bằng cấp thì cũng chẳng được gì đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên