Môi trường làm việc tại VietinBank

Gì thì gì chứ ai mình quen cũng nói Vietin thưởng rất khủng :D Và đó là động lực để chúng ta cùng phấn đấu..Cố lên...cố lên...!!!

ông bị ăn cho quả lừa rồi đây, lương thì hàng tháng dc trả có 80%, 20% cuối năm trả tùy vào kết quả công việc (và chắc chắn ko bao giờ dc max 20%) thậm chi xui xui còn móc túi ra trả lại. cuối 2015 ko có thưởng tết nhé bạn ^^ chúc bạn phấn đấu thành công

Đi làm được hơn tháng vị trí gdv ở chi nhánh nhưng đang apply nơi khác đây. Việc nhiều vô số kể, thường phải 7,8h mới về. Sợ nhất là khâu làm chứng từ, chất cao như núi ko biết chừng nào mới xong. Ai có thể chịu cực đươc thì hãy apply gdv vietinbank. Lương nhỉnh hơn các NH khác 1 chút :p

mình mới vào Vietin, đang giai đoạn thử việc, hiện công việc chính, ai nhờ gì làm nấy, rảnh thì chạy qua chạy lại làm quen, k biết phía trước thế nào chứ cứ làm cái đã. Lương tính ra cao hơn so với mặt bằng chung ngân hàng. Nhưng nghe cái vụ bị giữ 20% thì chưa bik thế nào để lấy lại, nhưng bị giữ 20% mà lương vẫn cao hơn ngân hàng cổ phần khác (cao hơn cả ACB, ACB mình làm hơn 4 năm lương còn thấp hơn người mới vào làm ở đây). Thưởng thì làm xem sao, lễ thấy 1 tháng lương là cũng hiểu rồi đấy. Còn việc nhiều hay ít cũng một phần mình thấy do bản thân với giờ chịu vô làm thì chấp nhận chứ biết sao. Muốn biết chi tiết hơn inbox mình ^^ kinh nghiệm ngân hàng đầy mình... làm ở đây mà k ổn nữa ở nhà cho vợ nuôi luôn. Làm nghề nào cũng vậy. bên trong chán chê ngoài nhìn vào thì thèm thuồng

mình mới vào Vietin, đang giai đoạn thử việc, hiện công việc chính, ai nhờ gì làm nấy, rảnh thì chạy qua chạy lại làm quen, k biết phía trước thế nào chứ cứ làm cái đã. Lương tính ra cao hơn so với mặt bằng chung ngân hàng. Nhưng nghe cái vụ bị giữ 20% thì chưa bik thế nào để lấy lại, nhưng bị giữ 20% mà lương vẫn cao hơn ngân hàng cổ phần khác (cao hơn cả ACB, ACB mình làm hơn 4 năm lương còn thấp hơn người mới vào làm ở đây). Thưởng thì làm xem sao, lễ thấy 1 tháng lương là cũng hiểu rồi đấy. Còn việc nhiều hay ít cũng một phần mình thấy do bản thân với giờ chịu vô làm thì chấp nhận chứ biết sao. Muốn biết chi tiết hơn inbox mình ^^ kinh nghiệm ngân hàng đầy mình... làm ở đây mà k ổn nữa ở nhà cho vợ nuôi luôn. Làm nghề nào cũng vậy. bên trong chán chê ngoài nhìn vào thì thèm thuồng
ủa bạn là con trai mà làm gdv hả

Chi nhánh mình các chị gdv toàn 7,,8h mới về mà lương hình như thua qhkh 1 bậc, phòng qhkh mình cứ 6h là phòng trống :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên