Môi trường làm việc tại VietinBank

Tại sao mình k đọc đc topic này trc khi quyết định vào Vietinbank nhỉ? Huhu :(
Làm như trâu, toàn việc k tên mà suốt ngày báo cáo báo cày. Xong đến cuối tuần báo cáo kết quả lại bảo chả làm gì :v
Thử việc 3 tuần rồi, tính đến giờ là có duy nhất ngày chủ nhật tuần vừa rồi đc nghỉ, còn đâu là kín lịch làm + đào tạo + họp :v
Chức danh thi vào là Thẩm định mà có nguy cơ bị đẩy sang QHKH :|

ca nha co ai biet Vietinbank CN Thu Thiem loai may ko ? nghe noi no xau nhieu lam moi dc goi PV, nhug dang rat luong lu khi doc nhiu dieu than phien ve to chuc nay

cho e hoj lun la moi nguoi co ai biet ve CN Nam SG khg zay.nghe noi cung bao khong tot.moi nguoi cung nghi nhieu.khong biet luong thuong va khoi luong cong viec nhu the nao nhi?nghe noi luong thap lam fai khg??nho cac tien boi chi bao them cho e voi

Làm như trâu, toàn việc k tên mà suốt ngày báo cáo báo cày. Xong đến cuối tuần báo cáo kết quả lại bảo chả làm gì :v
Thử việc 3 tuần rồi, tính đến giờ là có duy nhất ngày chủ nhật tuần vừa rồi đc nghỉ, còn đâu là kín lịch làm + đào tạo + họp :v
Cố lên bạn, khó khăn rồi sẽ có lúc thành công 3-4 năm sẽ đc đền đáp. T cũng đã từng có tâm trạng như bạn và qđ ra đi, mặc dù chỗ mới tiền nhiều, nhưng ít tình cảm bạn ah, thỉnh thoảng vẫn tiếc 1 vietiner

anh ơi, anh thi thẩm định của viettin ạ, em sắp thi vị trí này, anh cho em hỏi thêm kinh nghiệm với ạ, Thẩm định khách hàng bán lẻ ạ.

Em vừa nộp hồ sơ tại Chi nhánh 7 của Vietinbank (ở chợ Bà Chiểu á), có anh chị nào có kinh nghiệm ở chi nhánh này, cho em hỏi về môi trường ở đây dc ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên