Môi trường làm việc tại VietinBank

Mình đang là Vietinbanker, nhận xét của mình là công việc thì hông tới nỗi vì mình làm qua 3 ngân hàng thấy ở đâu cũng thế nhưng do quy trình lằng nhằng phức tạp nên phải đợi rất lâu, chưa kể làm việc k tên nhiều hơn việc có tên, linh tinh vụn vặt nhiều hơn việc chính, mình có thử việc qua cả GDV thấy 3 CV kinh khủng nhất của GDV là: lấy sổ phụ, ứng tiền, với lưu giấy nhận nợ, èo èo, còn Tín dụng thì các bác nói nhiều quá em hông ý kiến nữa, nói chung cũng tùy CN hà, có CN về trễ 8-9h, thậm chí hơn cũng có, CN em làm GDV toàn hơn 9h mới về, cuối tháng thì cứ xác định gần 11h nha, CN được về sớm cũng có nhưng khá hiếm, còn lại thì tùy sếp, cơ mà em nghe đồn có CN dạo này NV nghỉ nhiều nên đợt này tuyển bắt ký cam kết làm việc tối thiểu 5 năm í, hí hí

Làm khuya làm nhiều mà có được chấm công có được ghi nhận đâu.
Công việc thì như núi ấy. Ko bao giờ ngơi được

mình sắp làm IT (Điện toán) ở 1 chi nhánh nhóm 2, mọi người cho xin ít kinh nghiệm ạ.
Thường sau 2 tháng thử việc có ai bị out không ạ ?

Em đang làm shb chi nhánh lớn, bây giơ đô vietinbank hà tây, các bác trong ngành cho em 1 lời khuyên được không ạ.

Nhờ có cái điều chỉnh mà nay cầm cố STK còn có chữ ký 3 người à bạn ơi, muốn nhanh thì duyệt ào ào luôn đc mà, nhưng nói chung cầm cố stk muốn ra tiền cũng phải mất 1 tiếng, vì nhập kho lại thêm 1 cửa chặn đầu
Mạng thì đúng cùi mía,nhưng Core mới chắc sẽ rất hiện đại
vietin sắp sử dụng core gì vậy bạn? phải core t24 không?

các bộ phận khác thì sao mọi người? E sắp thi tuyển vào Marketing- truyền thông. Chả biết thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên