HOT Môi trường làm việc tại Ngân hàng Quốc dân (NCB)

Chào cả nhà,
Mình mới đậu vị trí chuyên viên thẩm định bên NCB. Có tiền bối, anh chị em nào đang làm ở đây cho mình xin ít kinh nghiệm về môi trường làm việc, các sếp như thế nào, công việc có áp lực lắm không

À, bạn nào sắp nhận việc thì vào trao đổi sđt nhé, anh em gặp gỡ giao lưu

cuối năm đói ! Em Thành Trung đang trong time thử việc ở NCB - Đồng Nai .
Mong giao lưu với các anh !
Chưa biết là đi hay ở lại NCB nữa đây ...
Anh nào làm lâu năm r cho e biết là thử việc tết tây này có được thưởng gì k a ? :D

Mình cũng vậy, đang thử việc NCB Vũng Tàu, chắc ăn tết xong lên nhận tin buồn đây, hết 16/2 thoai. Chắc k có đâu, hì chị gdv chỗ t bảo trên 6 tháng đc 500k, dưới 6 tháng đc 200k, thế theo c mình ms thử việc nếu đc sẽ đc bao nhiêu?

Mình cũng vậy, đang thử việc NCB Vũng Tàu, chắc ăn tết xong lên nhận tin buồn đây, hết 16/2 thoai. Chắc k có đâu, hì chị gdv chỗ t bảo trên 6 tháng đc 500k, dưới 6 tháng đc 200k, thế theo c mình ms thử việc nếu đc sẽ đc bao nhiêu?
hì ! nghe mấy anh chị trong phòng kinh doanh nói thì hình như thử việc được 100k hay sao ý !
tại mấy anh chị đó còn rủ đi nhậu nữa mà :D
thời điểm này chả làm ăn được gì cả
giờ chỉ tập trung huy động vốn thui

NH này mới cơ cấu lại nên Bạn sẽ phải thích ứng tốt hơn đó. Mình đã từng làm NH này tên trước đó là Navibank. Chúc mừng bạn.

hì ! nghe mấy anh chị trong phòng kinh doanh nói thì hình như thử việc được 100k hay sao ý !
tại mấy anh chị đó còn rủ đi nhậu nữa mà :D
thời điểm này chả làm ăn được gì cả
giờ chỉ tập trung huy động vốn thui
gì bèo vậy, hồi mình mới đi làm HD, đc 1 tháng thì cũng đc 1tr mà, năm 2013 là năm đó thưởng HD rất thấp mà nhân viên thử việc vẫn đc 1 triệu :D

NH này dạo này có vụ đồng phục mới, ai nghĩ trước 1 năm đóng phạt 4tr đó nha, muốn nhảy việc thì suy nghĩ kĩ

Lương GDV bên NCB bao nhiu và chế độ như nào b có biết ko ạ ? Mình đc gọi đi test bên NCB này,
Mình đang làm tín dụng bên HDbank, oải quá haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back