HOT Môi trường làm việc tại Ngân hàng Quốc dân (NCB)

Chào cả nhà,
Mình mới đậu vị trí chuyên viên thẩm định bên NCB. Có tiền bối, anh chị em nào đang làm ở đây cho mình xin ít kinh nghiệm về môi trường làm việc, các sếp như thế nào, công việc có áp lực lắm không

À, bạn nào sắp nhận việc thì vào trao đổi sđt nhé, anh em gặp gỡ giao lưu

Cảm ơn Anh/Chị đã tham dự Chương trình tuyển dụng “Trải thảm đỏ đón nhân tài”của Ngân hàng Quốc Dân (NCB). Hội đồng phỏng vấn và phòng Tuyển dụng tại TP Hồ Chí Minh đánh giá cao sự phù hợp và đồng ý đề xuất tiếp nhận Anh/Chị tại vị trí “Chuyên viên/Nhân viên Quan hệ Khách hàng”.
Vì NCB đang điều chỉnh cơ cấu tổ chức mới nên một số thủ tục tuyển dụng tại Hội sở sẽ dời lại trong một khoảng thời gian ngắn. Mong nhận được sự thông cảm của Anh/Chị.
Kết quả tuyển dụng chính thức sẽ được Phòng Tuyển dụng Hội Sở gửi tới Anh/Chị trong thời gian sớm nhất.
Chúc anh chị thật nhiều sức khỏe. Mong được sớm được cộng tác cùng Anh/Chị tại gia đình NCB.
Trân trọng cảm ơn!

Đã 2 tuần trôi qua, không biết NCB chính sách thay đổi ra sao mà đến giờ mình vẫn chưa nhận được kết quả thông báo. Hóng quá! :)

Anh em chi mình hỏi Chính sách NCB như thế nào? Lương, thưởng...?

mình vừa nhận được mail đi pv tại ĐÀ NẴNG ngày 21 tới. ko biết ở ĐN có bạn nào đã pv ở NCB cho mình ít kinh nghiệm được ko ạ? Có pv sơ tuyển ko hay là test lun ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên