HOT Môi trường làm việc tại Ngân hàng Quốc dân (NCB)

Chào cả nhà,
Mình mới đậu vị trí chuyên viên thẩm định bên NCB. Có tiền bối, anh chị em nào đang làm ở đây cho mình xin ít kinh nghiệm về môi trường làm việc, các sếp như thế nào, công việc có áp lực lắm không

À, bạn nào sắp nhận việc thì vào trao đổi sđt nhé, anh em gặp gỡ giao lưu

Các bác thông cảm khi em phải xoá ngay, nhỡ mụ đệ nhất hỗn làm đọc được, mụ ấy mách sếp em thì em toi. Mà các bác mún nghe thông tin gì thì nào?

lương NCB bạn mình làm có 5tr mấy vào chính thức. Nếu có cơ hội thì nên đi bank khác. Làm tín dụng đã cực rồi mà lương như vậy sao đủ sống ở nơi xứ người.

Có bạn nào làm việc tại NCB chi nhánh rồi cho mình hỏi chút. KPI ở đây thế nào, có ép quá ko nhỉ... THank !

Có bạn nào làm việc tại NCB chi nhánh rồi cho mình hỏi chút. KPI ở đây thế nào, có ép quá ko nhỉ... THank !
Chỉ tiêu thấp, không ép, hệ quả của nó là lương thấp. Dễ hình dung nhất là bây giờ 1 tháng chỉ giải ngân được 1,5T => lương tròn 5tr (+ vài trăm phụ cấp)

Các bạn ơi cho mình hỏi mình cần gấp gấp lắm luôn. cHẳng là khi thi test nvu mình biết kết quả liền trong vòng 1 buổi sáng ko ? vì 2h chiều mình có buổi pvan có thể là kí hợp đồng với bên cty khác nhưng lương với môi trường không bằng.( Mình đang cần tiền ) lỡ từ chối HĐ chiều mà ngân hàng rớt thì chết luôn. Với test có bằng tiếng anh ko ? test thẩm định tài sản là thường hỏi về cái gì ? ai có đề mẫu cho mình, mình xin cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên