MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MDB cũng thường thôi,thuộc loại siêu nhỏ,GDV thì vừa già vừa xấu, nhưng Chi nhánh Hà nội mới thành lập, ai mà vào được MDB làm thì có tương lai tốt đó

chưa hết hạn nộp hồ sơ mà các b đã được gọi đi pv hết rùi à :( thế thì ko được gọi đơt này là tạch à hức hức

có bạn nào được thông báo trúng tuyển vị trí tín dụng MDB thì thông báo cho mọi người bit với nhé! hì. mới chờ 1 ngày mà thấy sốt ruột quá.

Cho tớ hỏi là mỗi hỗ trợ tín dụng đc phỏng vấn thui hay là cả tín dụng cũng đc phỏng vấn rồi? Tớ nộp vị trí nv tín dụng mà tới h ko thấy đc gọi j, có phải là tạch rùi ko :(

vị trí NV tín dụng phỏng vấn rồi bạn ah, tớ pv hôm 16/12, giờ đang chờ kết quả thoai! hì
Cho tớ hỏi là mỗi hỗ trợ tín dụng đc phỏng vấn thui hay là cả tín dụng cũng đc phỏng vấn rồi? Tớ nộp vị trí nv tín dụng mà tới h ko thấy đc gọi j, có phải là tạch rùi ko :(

sao ít bạn vào thảo luận về MDB thế nhỉ? Ngân hàng này mới mở chi nhánh ra miền bắc nên ít bạn biết đến! ai biết thông tin về lương và chế độ làm việc ở MDB không?

Vị trí kế toán đã có bạn nào được gọi chưa nhỉ? Thấy mọi người được gọi đi PV sốt ruột ghê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55