MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
quan trọng nhất vẫn là mình có duyên với NH k thôi^^ tớ cũng thích làm GDV mà. làm Tín dụng hơi khó với tớ vì tớ k bia rượu đc:D

---------- Post added 17-12-2011 at 11:55 PM ----------

tớ cũng đang làm tạm bợ đây. nhưng tạm thì vẫn chỉ là tạm. tớ muốn làm ở NH cơ:(( hic liệu giấc mơ có thành hiện thực???
hì, cái này thì phải tùy duyên thôi, thêm 1 chút may mắn nữa, bạn là con zai à

Thì t thấy mọi ng đều nói vậy. Đi tiếp khách chẳng lẽ ngta uống rượu mình cứ nc ngọt:-s

có bạn nào nộp vị trí kế toán được PV chưa ta??:D mình hẻm thấy gì chả lẽ đã out..hizz

đợi đến cuối tháng đi, anh Trung trao đổi là sau 2 tuần sẽ có kết quả mà, dù phỏng vấn ko tốt nhưng vẫn cứ hy vọng. Hôm đó thi hỗ trợ tín dụng thấy danh sách phỏng vấn 10 người đó, ko biết lấy bao nhiêu

hic, đợi 2 tuần cơ ah, lâu nhỉ, hôm thứ 6 mình pv cũng không tốt lắm, nhưng cứ hy vọng thôi, thấy mọi người bảo môi trường làm việc của MDB rất thân thiện, mình rất muốn vào MDB làm, hi
đợi đến cuối tháng đi, anh Trung trao đổi là sau 2 tuần sẽ có kết quả mà, dù phỏng vấn ko tốt nhưng vẫn cứ hy vọng. Hôm đó thi hỗ trợ tín dụng thấy danh sách phỏng vấn 10 người đó, ko biết lấy bao nhiêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,834
Thành viên mới nhất
mokacasiaol