MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

• Bắt đầu Bắt đầu jerythy
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí kiểm soát và hỗ trợ tín dụng chưa nhỉ?hix.đến giờ này mình không được gọi thì chắc là out rồi
bạn này chẳng chịu khó đọc gì cả nhỉ, hõ trợ thì từ hôm 15/12 rùi, còn đợt tiếp thì tớ k biết, hix.hix..

bạn thuyvu31785 phỏng vấn tốt ko, có vẻ tự tin lắm
èo, tớ xác định là tạch rồi ấy, chưa bao giờ có một buổi pv tồi tệ như vậy, hix, chưa kịp nói xong đã bị sếp bảo mời ra rồi, hix..hix. chắc mình chém gió ghê quá... chẳng qua tớ lên đây để share kinh nghiệm cho các bạn thôi, vì còn nhiều bạn pv sau tớ mà, chứ còn chẳng mong đợi gì, hì..hì..

---------- Post added 17-12-2011 at 04:59 PM ----------

Lần nào chẳng hy vọng rồi lại thất vọng:(( nhưng đi thi rồi thì vẫn phải có niềm tin chứ:D
hì, tốt, tinh thần lạc quan thế là tốt, chúc bạn may mắn nhé, mà bạn pv vị trí kinh doanh à, sếp hỏi có khoai k,

èo, tớ xác định là tạch rồi ấy, chưa bao giờ có một buổi pv tồi tệ như vậy, hix, chưa kịp nói xong đã bị sếp bảo mời ra rồi, hix..hix. chắc mình chém gió ghê quá... chẳng qua tớ lên đây để share kinh nghiệm cho các bạn thôi, vì còn nhiều bạn pv sau tớ mà, chứ còn chẳng mong đợi gì, hì..hì..

---------- Post added 17-12-2011 at 04:59 PM ----------

hì, tốt, tinh thần lạc quan thế là tốt, chúc bạn may mắn nhé, mà bạn pv vị trí kinh doanh à, sếp hỏi có khoai k,

Cảm ơn b nha. Tớ chỉ pv vị trí GDV thôi. Vị trí này yc thấp hơn nên tớ nghĩ cơ hội sẽ cao hơn. Hy vọng sẽ có việc trc tết:(

Cảm ơn b nha. Tớ chỉ pv vị trí GDV thôi. Vị trí này yc thấp hơn nên tớ nghĩ cơ hội sẽ cao hơn. Hy vọng sẽ có việc trc tết:(
èo, có việc trc tết à, còn lâu ấy, vì hôm tớ hỏi nếu có cơ hội làm ở đây thì làm ở đâu ạ, có phải trần hưng đạo k. mấy ông ấy bảo chưa biết dc, yên tâm là sẽ làm trong hà nội, hix..hix. thế cậu có hỏi tí gì về tình huống, nghiệp vụ k

Ko. Tớ chỉ cần đc nhận trc tết thôi, ăn tết còn vui vẻ. Chứ bi h bố mẹ kêu quá, hic. Tớ chỉ đc hỏi là e sẽ làm j để đạt chỉ tiêu bla bla....chứ cũng k hỏi nhiều về nghiệp vụ lắm

---------- Post added 17-12-2011 at 09:31 PM ----------

Mà tớ tg MDB chỉ có 1 chi nhánh ở xã đàn chứ. Trần hưng đạo có hả cậu?

Ko. Tớ chỉ cần đc nhận trc tết thôi, ăn tết còn vui vẻ. Chứ bi h bố mẹ kêu quá, hic. Tớ chỉ đc hỏi là e sẽ làm j để đạt chỉ tiêu bla bla....chứ cũng k hỏi nhiều về nghiệp vụ lắm

---------- Post added 17-12-2011 at 09:31 PM ----------

Mà tớ tg MDB chỉ có 1 chi nhánh ở xã đàn chứ. Trần hưng đạo có hả cậu?
gdv mà cũng bị hỏi về chỉ tiêu à, ác xế, hôm nọ đến chi nhánh đó, thấy các chị ấy ngồi chơi suốt ấy nhỉ, trông cứ kiểu gì ấy, hix..hix..
nếu mà mẹ cậu muốn cậu đi làm thế, thì cứ làm tạm ở đâu đi, rồi sau đó tính sau, chứ cứ chờ đợi thì mệt lắm, hix.. tớ thì chẳng chờ được dài như thế, hì.hì.

Yêu cầu thấp nên nhiều bạn vào, xác suất được chọn càng khó :((
quan trọng nhất vẫn là mình có duyên với NH k thôi^^ tớ cũng thích làm GDV mà. làm Tín dụng hơi khó với tớ vì tớ k bia rượu đc:D

---------- Post added 17-12-2011 at 11:55 PM ----------

gdv mà cũng bị hỏi về chỉ tiêu à, ác xế, hôm nọ đến chi nhánh đó, thấy các chị ấy ngồi chơi suốt ấy nhỉ, trông cứ kiểu gì ấy, hix..hix..
nếu mà mẹ cậu muốn cậu đi làm thế, thì cứ làm tạm ở đâu đi, rồi sau đó tính sau, chứ cứ chờ đợi thì mệt lắm, hix.. tớ thì chẳng chờ được dài như thế, hì.hì.
tớ cũng đang làm tạm bợ đây. nhưng tạm thì vẫn chỉ là tạm. tớ muốn làm ở NH cơ:(( hic liệu giấc mơ có thành hiện thực???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên