MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thứ 5 bit kq roài hả bạn? sao bảo 2 tuần cơ mà! hok bit trượt có nhận dc thư cám ơn hok nhỉ? hic.
èo, làm gì có việc đã trượt lại nhận được thư cám ơn, thì tớ pv thứ 5 nên hôm thứ 5 có kết quả thôi mà. bạn pv vị trí tín dụng à

uh! tại mình thấy các ngân hàng khác trượt có thư cảm ơn để mình bit đỡ pải chờ! mình thi hôm thứ 6. vị trí tín dụng, vậy chắc thứ 6 mình mới bit kết quả rồi!
èo, làm gì có việc đã trượt lại nhận được thư cám ơn, thì tớ pv thứ 5 nên hôm thứ 5 có kết quả thôi mà. bạn pv vị trí tín dụng à

ngân hàng nào trượt có thư cảm ơn thế bạn, hay nhỉ, hì

Bạn Thuyvu31785 thi tín dụng àh. Các ngân hàng thường gửi thư cảm ơn nếu bạn ko trúng tuyển khi đã tham gia phỏng vấn. Mình nhận được nhiều thư của các Ngân hành như : Hàng Hải, VPbank, PG Bank... nên ko muốn nhận thêm thư cảm ơn nữa đâu :((

Càng đến gần ngày biết kq càng hồi hộp, lo lắng. Liệu ăn tết có đc vui k đây:(( chúng mình toàn hàng tồn kho hết rồi

uh! hồi hộp thật đó! MDB lâu thật 2 tuần mới báo kết quả, nếu trượt thì hết cơ hội rồi! hic

Bạn Thuyvu31785 thi tín dụng àh. Các ngân hàng thường gửi thư cảm ơn nếu bạn ko trúng tuyển khi đã tham gia phỏng vấn. Mình nhận được nhiều thư của các Ngân hành như : Hàng Hải, VPbank, PG Bank... nên ko muốn nhận thêm thư cảm ơn nữa đâu :((
thê

Thế à. Lâu k thi nên không biết. Mình thi hỗ trợ. Chắc tạch rùi. Vi mình thấy pv nhanh lắm chẳng có hi vọng j Nên cg khồi hộp lắm. Hồi hộp nhận thư cảm ơn thôi.hì chưa từng dc nhận bao h

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff