MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bên wkt là bên nào hả bạn ? thông tin có sure ko bạn... nếu mà có test thì mình ở lại thi nốt... chứ cứ chờ chẳng có thông tin gì mệt mỏi quá
wkt là web kinh tế ấy ạ. Đằng nào thì cũng chờ rùi thì cứ cố nốt đi, biết đâu may mắn đến muộn hơn mình nghĩ ^^

bạn nào 2 tuần trước phỏng vấn rồi, thì hôm nay thì gọi điện hỏi xem sao, chứ cứ lọ mọ, đoán già đoán non thế này thì kêu ca cái gì. Mình chưa đến ngày , chứ k cũng đã gọi rồi, làm NH phải xông pha lên chứ

---------- Post added 28-12-2011 at 03:41 PM ----------

bạn nào có số dt của NH này, phòng tuyển dụng, cho mình xin nhé, tks

bạn nào pv dc 2 tuần rồi thì alo cho nhân sự MDB đi nhé! có j thông báo kết quả cho mọi người với! mình pv hôm 16/12 chưa dc 2 tuần nên hok dám alo! hì! sốt ruột quá mọi người nhỉ! MDB làm lâu thật đấy!

chào các bạn, mình vừa gọi điện cho bên MDB, thì người ta bảo là giờ cuối năm NH rất bận rộn, thứ 2 là NH đang phải xin phép mở thêm phòng GD hoạt động ngoài hà nội, vì vậy vẫn chưa có kết quả ( kể cả đối với những người phỏng vấn rồi ) còn đối với những người mới nộp hồ sơ hoặc đã nộp hồ sơ thì vẫn đang trong quá trình xét duyệt hồ sơ, vì vậy các bạn cứ yên tâm và chờ đợi. hì..hì... Chúc các bạn may mắn
à, mình gọi trực tiếp cho a. trung rồi nhé, chứ không phải qua ai đâu.hì..các bạn nhớ cảm ơn mình nhé, vì mình là người giải đáp thắc mắc cho các bạn.hì... cứ yên tâm là sau tết âm may ra mới có kết quả, chứ giờ mà nhận vào, thì NH lại phải chia thưởng cho các bạn, mệt nhắm ấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lại phải đợi àh, dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều lắm, chúc may mắn
chào các bạn, mình vừa gọi điện cho bên MDB, thì người ta bảo là giờ cuối năm NH rất bận rộn, thứ 2 là NH đang phải xin phép mở thêm phòng GD hoạt động ngoài hà nội, vì vậy vẫn chưa có kết quả ( kể cả đối với những người phỏng vấn rồi ) còn đối với những người mới nộp hồ sơ hoặc đã nộp hồ sơ thì vẫn đang trong quá trình xét duyệt hồ sơ, vì vậy các bạn cứ yên tâm và chờ đợi. hì..hì... Chúc các bạn may mắn
à, mình gọi trực tiếp cho a. trung rồi nhé, chứ không phải qua ai đâu.hì..các bạn nhớ cảm ơn mình nhé, vì mình là người giải đáp thắc mắc cho các bạn.hì... cứ yên tâm là sau tết âm may ra mới có kết quả, chứ giờ mà nhận vào, thì NH lại phải chia thưởng cho các bạn, mệt nhắm ấy

Mình vừa điện cho bên MDB thì họ bảo là trong vòng 1 tuần nữa mà ko thấy gọi là biết tạch rùi các bạn à. NH chỉ gọi những ứng viên trúng tuyển thui

Mình vừa điện cho bên MDB thì họ bảo là trong vòng 1 tuần nữa mà ko thấy gọi là biết tạch rùi các bạn à. NH chỉ gọi những ứng viên trúng tuyển thui
ban gọi cho ai thế. Hỏi tuyển dụng ở sg hay hà nội. Hà nội thì như a.trung nói là còn lâu moi biết kq vì đang fai xin giấy phép. Còn nếu như bạn nói có khi nh này tuyển nội bộ thật. Trả lời ứng viên k nhất quán gì cả

t gọi cho call centre của MDB, thì có 1 chị giọng miền nam bảo thế bạn à. mình cũng bảo là mình thi vào vị trí NVTD tại HN. t nghĩ chẳng phải đâu nếu mà tuyển nội bộ thì họ gọi ứng viên đi thi làm gì cho mất công, chỉ thấy trả lời ko nhất quán thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife