MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t gọi cho call centre của MDB, thì có 1 chị giọng miền nam bảo thế bạn à. mình cũng bảo là mình thi vào vị trí NVTD tại HN. t nghĩ chẳng phải đâu nếu mà tuyển nội bộ thì họ gọi ứng viên đi thi làm gì cho mất công, chỉ thấy trả lời ko nhất quán thôi.
hì..hì.. tất cả đều là hình thức hết bạn ạ, vẫn phải đi thi để còn làm báo cáo chứ ( trong trường hợp tuyển người quen )

hic! đợi lâu đau đầu quá! mong là có việc trước tết! mình nhân viên mới vào thì cũng hok có thưởng tết đâu các bạn ah, nếu có chắc mỗi bạn tầm 1tr chẳng đáng là bao so với ngân hàng, nên mình nghĩ chắc là do họ còn chờ mở PGD vì chi nhánh hiện tại hơi bé, tuyển thêm mới chắc hok đủ chỗ ngồi!

hic! đợi lâu đau đầu quá! mong là có việc trước tết! mình nhân viên mới vào thì cũng hok có thưởng tết đâu các bạn ah, nếu có chắc mỗi bạn tầm 1tr chẳng đáng là bao so với ngân hàng, nên mình nghĩ chắc là do họ còn chờ mở PGD vì chi nhánh hiện tại hơi bé, tuyển thêm mới chắc hok đủ chỗ ngồi!
ôi giời ơi, bạn mơ hả bạn, ít nhất bạn cũng phải có 2 tháng thử việc, mà thử việc thì chẳng được gì đâu. hồi mình ở tech ấy, có mấy chị học việc rồi nhé, làm vài tháng rồi mà đc thưởng tết 200k, hixx..hix...

hic! vậy ah! mình chỉ mong dc vào MDB làm thôi, còn thưởng tết hok có cũng dc! chứ chờ lâu sốt ruột quá! MDB tới này mở nhiều phòng giao dịch chắc cơ hội việc làm sẽ nhiều đó
ôi giời ơi, bạn mơ hả bạn, ít nhất bạn cũng phải có 2 tháng thử việc, mà thử việc thì chẳng được gì đâu. hồi mình ở tech ấy, có mấy chị học việc rồi nhé, làm vài tháng rồi mà đc thưởng tết 200k, hixx..hix...

---------- Post added 29-12-2011 at 07:35 PM ----------

tôi nghĩ từ giờ đến hết tuần sau MDB sẽ thông báo những người trúng tuyển đợt pv vừa rồi! còn gọi đi làm chắc pải chờ mở PGD đã chứ chi nhánh bé tí chắc hok chứa dc hết!

nhiều bạn bắt đầu nản với cách tuyển của MDB rồi nhỉ! hic! chờ lâu oải quá các bạn ơi! hi.

topic của MDB vắng vẻ quá nhỉ! đến hôm nay dc hơn 2 tuần rồi mà chưa có kết quả phỏng vấn! hic! tuyển dụng kiểu này nản quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A