cố lên thím, lương cao áp lực cao... :D còn trẻ ráng lăn lộn, mai sau chỉ cần chỉ tay 5 ngón :p
Làm gì mà cao thím :( không biết có chỗ nào việc nhẹ lương cao tuyển ko để còn ứng
À mà Bidv bao giờ tuyển tiếp thím nhỉ :v cho mình hỏi là có chế độ bảo lưu kết quả đợt 1 cho những ứng viên tạch pv ko hay lại phải thi viết lại từ đầu :v

Không đợt này thì còn đợt sau mà. Nếu ông thích thì nhích tiếp thôi. tôi vừa nộp hồ sơ nc vs đc chị nhân sự chi nhánh cũng vui thân thiện lắm, thứ 2 này sẽ được gặp bạn tập sự 1994 hot nhất trong đợt tuyển MB này :)..... nói chung mọi thứ rất thích, nhưng cũng cám ơn ông nhé, thấy ông ko cmt bên trang BIDV tôi cứ tưởng ông ngủm rồi, nay biết đậu BIDV nên tôi cũng chúc mừng ông nha. Tôi không dạy đời ai đâu, tôi cũng như những người khác học cách "cho và nhận". Tôi thấy khuyết điểm ông thì tôi khuyên ông vậy thôi, tôi cũng hi vọng có người sẽ thấy được khuyết điểm của tôi và cho tôi lời khuyên. Chúc ông sớm đạt được ước mơ của mình, cám ơn ông lần nữa nghen.
Chắc là chi nhánh Bắc Sài Gòn
Mình nghĩ là đàn ông con trai thì ai nói cái gì bạn cũng k cần phải nói lại đâu và nếu có thì nói ngắn gọn thôi :)
P/s: Shiondinh là con gái nha bạn :D

Có bạn nào có số của MB không. Mình ở ĐN mà mãi tới bây giờ vẫn chưa thấy danh sách thông báo, chả biết kết quả thế nào, mấy bạn thì đi làm rồi. Đà nẵng trễ những 2 tuần

Giao dịch viên chẳng có thông tin gì nhỉ. Đã hơn 15 ngày kể từ ngày phỏng vấn :( MB chưa cần GDV gấp hay GDV ko được xem trọng???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back
Bên trên