"bạn chịm lợn kia" hình như là mình :'(
hj. Mình nói lên những phân tích suy luận dựa trên các tt các bạn cung cấp và 1 số tt mình có đc thêm 1 phần phân tích tâm lý đối tượng để nói ra kết luận cho các bạn ở đây cùng phân tích mỗ xẻ nó nhưng hầu như ở đây hầu như ko ai quan tâm ai cũng ko đủ tự tin chấp nhận sự thật ấy cũng như trong các khoản đầu tư sau này nếu ko kiên nhẫn ko kiên định ko phân tích thì sẽ ko bao h thành công trên nghề tay trái của mình nếu nghề tay trái liên quan đến tài chính or BĐS hay đầu tư. Có bạn mình cũng đỡ buồn vì bạn quan tâm và đồng cảm đc những điều mình nói :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hj. Mình nói lên những phân tích suy luận dựa trên các tt các bạn cung cấp và 1 số tt mình có đc thêm 1 phần phân tích tâm lý đối tượng để nói ra kết luận cho các bạn ở đây cùng phân tích mỗ xẻ nó nhưng hầu như ở đây hầu như ko ai quan tâm ai cũng ko đủ tự tin chấp nhận sự thật ấy cũng như trong các khoản đầu tư sau này nếu ko kiên nhẫn ko kiên định ko phân tích thì sẽ ko bao h thành công trên nghề tay trái của mình nếu nghề tay trái liên quan đến tài chính or BĐS hay đầu tư. Có bạn mình cũng đỡ buồn vì có bạn hiểu đc những điều mình nói :)
Không phải các bạn không hiểu điều bạn nói, mà có lẽ mọi người cẩn thận muốn chờ thông tin chính thức mới... vui một thể :D
Thực ra mình đồng ý vs bạn là sau vòng pv sơ tuyển thì almost done rồi, hầu như các GĐ, PGĐ CN đều trực tiếp phỏng vấn. Họ là những ng trực tiếp làm việc với nhân viên chứ không phải HO :D

ở đây còn bạn nào đi test ở hà nội rồi mà chưa đc gọi hay gì chưa :(
Sao bạn Trinhpham0108 thích thế :( còn ai đc gọi nữa không :( nghe hoang mang quá :( cảm tháy như bị tạch rồi v :(

Không phải các bạn không hiểu điều bạn nói, mà có lẽ mọi người cẩn thận muốn chờ thông tin chính thức mới... vui một thể :D
Thực ra mình đồng ý vs bạn là sau vòng pv sơ tuyển thì almost done rồi, hầu như các GĐ, PGĐ CN đều trực tiếp phỏng vấn. Họ là những ng trực tiếp làm việc với nhân viên chứ không phải HO :D
Hôm mình pv, điểm tb môn 6.3, học trường tỉnh nữa chứ, mình đã nghiên cứu KHCN gần 8 tháng nộp hồ sơ MB cá nhân, lúc pv mình đã chủ động xin chuyển qua SME mà ko có bất kì kinh nghiệm nào, anh ấy hỏi mình trả lời đặt vấn đề, thử thách mình, mình vẫn trả lời và còn nhìn thẳng vào mắt anh GĐ đó trả lời những câu hóc búa nữa, lúc pv xong mình thấy anh đó thở dài và chặt lưỡi 1 cái là mình biết mình đậu rồi :). Nhưng vẫn ko ngờ thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm mình pv, điểm tb môn 6.3, mình đã nghiên cứu KHCN gần 8 tháng nộp hồ sơ MB cá nhân, lúc pv mình đã chủ động xin chuyển qua SME mà ko có bất kì kinh nghiệm nào, anh ấy hỏi mình trả lời đặt vấn đề, thử thách mình, mình vẫn trả lời và còn nhìn thẳng vào mắt anh GĐ đó, lúc pv xong mình thấy anh đó thở dài và chặt lưỡi 1 cái là mình biết mình đậu rồi :). Nhưng vẫn ko ngờ thôi :)
c có tin nhắn báo đỗ r à c

c có tin nhắn báo đỗ r à c
Có đâu, ý mình là đc đậu vào thi test, nhưng sau những viêc xảy ra, mình thắc mắc thôi, nếu là thi test lọc ra tiếp thì ts anh GĐ ấy lại thở dài suy nghĩ việc quyết định việc cho mình thi test? Bạn có hiểu ý mình muốn nói ở đây hôk?

Dạ em cảm ơn chị :) sẵn tiện e hỏi e đang là thực tập sinh tiềm năng ở tech, cơ hội giữ lại cũng có, vậy e nên ở lại hay ra đi ạ :3 vì e tháy bảo 2 NH này mtruong đào tạo đều ổn
Chắc là thứ 2 sếp gặp e để trao đổi thôi, có lẽ là hôm phỏng vấn sơ tuyển k phải là sếp trực tiếp phỏng vấn e nên giờ muốn "coi mặt". Hjhj, chọn MB đi e, MB điện biên phủ c thấy nhiều người khen ngợi lắm, chi nhánh mạnh, nhiều khách, sao phải băn khoăn với techcom làm chi zậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên