Bao giờ thì vị trí Quan hệ khách hàng ở Hà Nội có kết quả chính thức mọi người nhỉ? Haizz. Lâu quá. Chờ tuyển xong các vị trí khác như GDV thì bao giờ cho xong :(

Thank bạn nhé, "cái ah" của bạn đã giúp mình có câu trả lời cái vướng mắc của mình từ hôm thi test tới h, theo mình suy đoán thì các bạn thi test kv HCM chuẩn bị party đi nha. Chi nhánh pv chuyển cho HO, HO phê duyệt, đây là lý do ts HCM chỉ có 48 ứng viên, theo mình phân tích là 7 chi nhánh lớn, gần 30 PGD nhưng chỉ có 48 bạn RM thi test cơ hội 99% chúng ta đã có ghế, còn nếu như 100% tập sự tuyển từ những ng dưới tập sự nữa thì 100% những ai thi test đậu chính thức nhé. Chờ đợi chưa chắc đã là ko hay đâu. :). Chờ đợi tập cho ta cơ hội cho rèn luyện đức tính kiên nhẫn và phân tích sự việc. ;)
P/s: I love it
uh, nói chung đã đi test mà không có trong ds tập sự lần 1 thì 99% chính thức rồi bạn ạ :3
Cứ "cô gái tự tin" lên nha :3

uh, nói chung đã đi test mà không có trong ds tập sự lần 1 thì 99% chính thức rồi bạn ạ :3
Cứ "cô gái tự tin" lên nha :3
k có trong DS tập sự thì còn khả năng tạch. 1 là Pv k đạt. 2 là thi test xịt k đạt cả tập sự :)) định biên mỗi CN có tầm trên dưới 10 RM lấy đâu ra mà đỗ tốt cậu.

Mọi người ơi, sau bao ngày mong ngóng tin tức thì vừa 1 chị ở ngân hàng quân đội đã gọi điện cho mình và thông báo lịch phỏng vấn vào thứ 3 tuần sau ở Cát Linh Hà Nội, vui quá đi ak :(((((( (mình thi GDV nha) ^^~
c phỏng vấn mấy h thế,ở trụ sở của ngân hàng quân đội nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back