Đã là trắc nghiệp trên máy thì hên xui thôi bạn ơi. Các nh khác cũng chơi kiểu này mà như vietin, sacom, ....
Không có gì là công bằng tuyệt đối cả đâu :p.
Không giống nhau về số thứ tự câu nhưng giống nhau về nội dung câu hỏi. @@!

Là c
Là cả một ngân hàng đề xáo trộn nhe bạn. Mỗi bạn một máy là mỗi đề. Có thể 2 bạn có câu trùng nhau nhưng kp chỉ là xáo thứ tự câu như bn nói đâu.

đề lấy từ NH đề, chả có đề ai giống nhau đâu bạn. Còn về công bằng thì không ở đâu có công bằng tuyệt đối đâu, cuộc sống mà bạn, thản nhiên mà chấp nhận nó đi, biết đâu ng gặp may lại là bạn ấy chứ:rolleyes:

đề lấy từ NH đề, chả có đề ai giống nhau đâu bạn. Còn về công bằng thì không ở đâu có công bằng tuyệt đối đâu, cuộc sống mà bạn, thản nhiên mà chấp nhận nó đi, biết đâu ng gặp may lại là bạn ấy chứ:rolleyes:
Èo! Bữa gặp cái đề, đa số toàn phải phân tích chọn đáp án vs lụi, chứ sách vỡ, báo cũng ko thấy nói(theo như các loại sách, báo mình đã từng đọc), hỏi 2 ng kế bên hổng ai biết, ôn mấy đề tổng hợp trên web,ub,... trúng đc 1 câu :(. Ra hỏi mấy ông bạn mới quen, ai cũng kêu làm đc, có ông kêu mấy câu giống trên ub rầu thì thôi.:confused:

Klq nhưng hôm đấy mọi người làm bài xong có thấy trên màn hình bảo là bạn đã đạt hay chưa đạt 70% đề thi hay không?

Htrc mình thi ở hcm là cả phòng ai cũng báo là bạn chưa vượt qa bài thi này, hỏi ac gác thi thì dc trl là kq đc chấm sau...

Bạn nói vậy làm mình cũng đỡ lo, hôm đấy mình cũng hỏi bạn kế bên thì cũng thấy máy báo như thế. Chứ thấy làm bài cũng ok mà. Thanks bạn nhé! :D

Ngày nay đt rung nhìu bất thường mà chẳng phải đến từ người mình mong nhớ...chắc thôi hi vọng nữa rùi

Hôm đó đang làm mình nghe mang máng là có anh, chị coi thi bảo là điểm thi được gửi thẳng lên hội sở. Như vậy có lẽ minh bạch hơn. Có bạn nào cũng đc phổ biến là điểm đc gửi lên HO như mình k?

Èo! Bữa gặp cái đề, đa số toàn phải phân tích chọn đáp án vs lụi, chứ sách vỡ, báo cũng ko thấy nói(theo như các loại sách, báo mình đã từng đọc), hỏi 2 ng kế bên hổng ai biết, ôn mấy đề tổng hợp trên web,ub,... trúng đc 1 câu :(. Ra hỏi mấy ông bạn mới quen, ai cũng kêu làm đc, có ông kêu mấy câu giống trên ub rầu thì thôi.:confused:
đề không trúng nhưng mà nó đầy đủ còn đỡ, đằng này đề cho vài 3 cái dữ liệu, bắt đi tính 1 chỉ tiêu nào đó mà chả có đáp án nào đúng, hoặc cái đề nó cứ lửng lơ, cho 1 loạt dữ liệu...và không hỏi tính gì mà vẫn có đáp án mới chán, nhưng mà mấy câu ấy hình như sẽ đc chiếu cố thì phải. Nói chung là hàng bao nhiêu câu mà, do con ng làm cả nên cũng phải có chỗ sai, làm sao mà tránh được, chẳng may mình bị rơi trúng thôi.:rolleyes: Chắc nhà tuyển dụng sẽ không để mình thiệt đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên