Khỏi hóng nữa nha, 2 3 ngày nữa mới có kết quả, nếu đậu chính thức 3 tháng ko đạt chỉ tiêu rớt xuống tập sự nhé, tt chính xác 100%, tuyển những ai có kinh nghiệm là làm vị trí doanh nghiệp lớn, chưa có kinh nghiệm như tụi mình cứ hi vọng đc làm chính thức SME đi :)

Vậy mà bảo là trước 15/4 sẽ có kq. Mà đến 2,3 ngày mới có hả bạn? Lâu thế? Lại tiếp tục hóng

T hỏi người quen thì chị ấy bảo đax có danh sách cụ thể phân về chi nhánh các bạn ah và hôm nay đang hoàn tất thủ tục cho những ng đỗ về chi nhánh đó na. Còn việc tbao lên web thì chị cũng k có thong tin j.
Có vẻ như nhiều nguồn tin là đã có ds về chi nhánh rùi nhỉ. Kiểu này chắc thông báo cho ứng viên đỗ thôi, k post web rùi. Tránh tình trạng năm ngoái có bạn soi ra một mem chẳng thi thố hay phỏng vấn gì mà có trong ds đỗ luôn

Chắc chắn luôn ấy, 1 trong 3 ngày nữa, yên tâm, tiếp tục đợi y nha :)

Chỉ sợ là chờ lại được kết quả không như ý muốn thôi.
Giờ mới lại thấy moon xuất hiện cmt ltinh nhá
Hôm qa tớ còn ngồi nói MB thất hẹn kìa :( dám cho chúng ta leo cây.
Hic danh sách đã về chi nhánh, và đang tiến hành làm thủ tục, vậy không cần chúng ta bổ sung hồ sơ vẫn làm được sao :(
Ai nhận được tn/mail/phone thì hú lên cho em dừng chờ đợi nha :(

Hôm qa tớ còn ngồi nói MB thất hẹn kìa :( dám cho chúng ta leo cây.
Hic danh sách đã về chi nhánh, và đang tiến hành làm thủ tục, vậy không cần chúng ta bổ sung hồ sơ vẫn làm được sao :(
Ai nhận được tn/mail/phone thì hú lên cho em dừng chờ đợi nha :(
Riêng quả thất hẹn làm mình cảm thấy lo thêm và có chút ghét ghét

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch