cố gắng đạt chỉ tiêu trong 3 tháng đi mọi người , 3 tháng nếu đạt thì đc cân nhắc lên thử việc rồi :), cố lên :)

Tính chỉ xem thôi nhưng ko cmt ai ngờ đọc nghe ngứa tai thiệt. Cái gì gọi là phí time và năng lực. Tôi ko biết bạn tài giỏi tới đâu tôi thấy bạn kiêu ngạo thật. Bạn nghĩ bạn là ai ở cái xã hội này. Ngay từ đầu hôm pv về, bạn cmt giấu mọi ng chi nhánh và kín miệng cho tới khi bạn có kết quả cuối cùng bạn mới share cho mọi ng. Hỏi bạn chi nhánh nào, thì bạn trả lời kiểu đại loại biết để giành vị trí của tôi nghe mắc cười thiệt. Nhân quả hết ah. Ngay từ đầu khi đọc những cmt của bạn tôi đã đoán đc bạn thuộc típ ng nào đã thế h đọc thêm đc những cmt thế này..... Bạn cứ tiếp tục phát huy đi ko biết thân biết phận xã hội này sẽ dạy bạn. Cứ xem đây là lời cảnh báo của mình.
chậc tôi thấy bạn hơi vô quyên quá, chuyện tôi ở CN nào, đó là bí mật cá nhân, trên này nhiều TH bị lộ thông tin công tác gây ảnh hưởng CV ( nhất là trên 2 topic BIDV và MB, tôi chai sẻ thông tin rất nhiệt tình và độ chính xác cao) --> cái này đọc trên 2 topic sẽ rõ.
Riêng m.n trên này đều muốn nắm bắt thông tin và tôi đều share cả, có thể đọc lại và xác minh vs các bạn đi trao đổi sau. (tôi thấy mình đã nhiệt tình hết sức) Riêng việc cãi lộn (sr đã như thế) các bạn thắc mắc trước, và tôi trả lời cho các câu hỏi khôg máy thiện cảm. Tôi nghĩ mình đã lịch sự và nhiệt tình rồi. :)
Tôi năng lực và ứng xử sao, CS bên ngoài sẽ trả lời cho tôi, chưa đến lượt cậu bàn tán và góp lời. Trân trọng!:D

3 tháng làm tốt là dc lên thử việc rồi k cần 6 tháng đâu cậu.

Xin chuyển thử xem dc k e, a cụng định xin qua CN đây, a cũng giống e ứng CN mà đậu DN bó tay
uh anh, ko hiểu sao nữa. Nhiều anh chị bảo pvan tốt nên họ cho sang làm khối DN. Nhưng em đang thích khối KHCN hơn nhiều @@
Hôm ở hội sợ e đứng lên xin chuyển thì các anh chị bảo đây là kết quả phân công của hội đồng phỏng vấn ko chuyển đc. Hsau về chi nhánh thử xin chuyển xem sao ấy ạ :zzz

Minh cung o Dong Nai. MB bao chieu nay thong bao lai thoi gian cu the
trao doi che do, ban co nhan duoc tin nhan chua. Minh chua nhan duoc nua
Đến giờ cũng chưa nhận được tn nào bạn ak, mới đi làm về mệt mà ngóng tn còn mệt hơn, bạn khcn pk?

ps: mới nhận dc tn rùi bạn 9h30 ngày 09/04 nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
chậc tôi thấy bạn hơi vô quyên quá, chuyện tôi ở CN nào, đó là bí mật cá nhân, trên này nhiều TH bị lộ thông tin công tác gây ảnh hưởng CV ( nhất là trên 2 topic BIDV và MB, tôi chai sẻ thông tin rất nhiệt tình và độ chính xác cao) --> cái này đọc trên 2 topic sẽ rõ.
Riêng m.n trên này đều muốn nắm bắt thông tin và tôi đều share cả, có thể đọc lại và xác minh vs các bạn đi trao đổi sau. (tôi thấy mình đã nhiệt tình hết sức) Riêng việc cãi lộn (sr đã như thế) các bạn thắc mắc trước, và tôi trả lời cho các câu hỏi khôg máy thiện cảm. Tôi nghĩ mình đã lịch sự và nhiệt tình rồi. :)
Tôi năng lực và ứng xử sao, CS bên ngoài sẽ trả lời cho tôi, chưa đến lượt cậu bàn tán và góp lời. Trân trọng!:D
Chẳng có thông tin nào ngoài việc biết bạn tập sự ở chi nhánh nào Mà chi nhánh đó chắc mình bạn tập sự ah. Bởi vậy nói ra chỉ thấy đc sự ngụy biện của bạn thôi. Tôi cũng chẳng rãnh ngồi bàn tán hay góp ý. Năng lực và ứng xử của bạn xã hội sẽ dạy bạn chứ ko phải là trả lời bạn nhé, còn cộng đồng NH này là 1 xã hội và tôi là 1 trong những ng xã hội này đang dạy những kẻ tinh tướng như bạn." Lãng phí time và năng lực" nghe chói cả tai, để xem coi có đậu chính thức BIDV ko nhé. Ko biết ra đời đc nhiêu năng lực tới đâu mà tinh tướng gớm thật. Haizz. Tôi là tôi khuyên bạn chân thành khiêm tốn lại đi, Bác Hồ cũng có câu :" chữ tài phải đi đôi vs chữ đức". Nếu bạn ko nghe mình bạn sẽ phải trả giá đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
uh anh, ko hiểu sao nữa. Nhiều anh chị bảo pvan tốt nên họ cho sang làm khối DN. Nhưng em đang thích khối KHCN hơn nhiều @@
Hôm ở hội sợ e đứng lên xin chuyển thì các anh chị bảo đây là kết quả phân công của hội đồng phỏng vấn ko chuyển đc. Hsau về chi nhánh thử xin chuyển xem sao ấy ạ :zzz
Mình nghĩ hội đồng phân cho bạn qua doanh nghiệp là họ nhắm bạn có khả năng làm đc sao bạn ko thử xem sao biết đâu bạn làm đc có duyên vs DN thì sao. Nhiều khi nó cũng là cái duyên j đó cho bạn sau này.

Sr mình hỏi ngoài lề tí xíu :).
Giờ giấc và trang phục làm việc MB yêu cầu sao hả các bạn?

MB cao tay, chỉ tuyển tập sự aka cộng tác viên. Mình làm ở HO bank khác 3 năm nên nắm được bài của MB luôn: chi phí vs. giá trị mang lại của 1 tập sự (KPI)
--> Hy vọng kết cục tốt đẹp cho các bạn tập sự ở đây. Rất thật lòng.

Nói như anh @cocghe266 : cố gắng hết sức cho PA A những cũng cần tính PA B.

Chẳng có thông tin nào ngoài việc biết bạn tập sự ở chi nhánh nào Mà chi nhánh đó chắc mình bạn tập sự ah. Bởi vậy nói ra chỉ thấy đc sự ngụy biện của bạn thôi. Tôi cũng chẳng rãnh ngồi bàn tán hay góp ý. Năng lực và ứng xử của bạn xã hội sẽ dạy bạn chứ ko phải là trả lời bạn nhé, còn cộng đồng NH này là 1 xã hội và tôi là 1 trong những ng xã hội này đang dạy những kẻ tinh tướng như bạn." Lãng phí time và năng lực" nghe chói cả tai, để xem coi có đậu chính thức BIDV ko nhé. Ko biết ra đời đc nhiêu năng lực tới đâu mà tinh tướng gớm thật. Haizz. Tôi là tôi khuyên bạn chân thành khiêm tốn lại đi, Bác Hồ cũng có câu :" chữ tài phải đi đôi vs chữ đức". Nếu bạn ko nghe mình bạn sẽ phải trả giá đấy.

Người có năng lực thật sự k rảnh ngồi đôi co với chúng ta đâu bạn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back