Cả nhà ơi, cho e/m hỏi: mình phỏng vấn và ứng tuyển vào MB vị trí KHCN nhưng sau khi pvan hội đồng xếp mình vào KHDN.
Mình vừa ra trường, làm bất động sản, cũng ko có nhiều kinh nghiệm lắm
Vậy mình có nên xin chuyển từ KHDN sang KHCN ko nhỉ @@ KHDN hoang mang quá

Hic, 6 tháng tập sự luôn hả cậu? Sau 6th đó thì sao? Có được lên chính thức thẳng ko?
Giờ tớ sợ kiểu hứa hẹn tập sự rồi e sẽ được lên chính thức nhưng thực tế thì mình cứ cống hiến hoài mà vẫn là thân phận tập sự hoài :(
3 tháng làm tốt là dc lên thử việc rồi k cần 6 tháng đâu cậu.
Cả nhà ơi, cho e/m hỏi: mình phỏng vấn và ứng tuyển vào MB vị trí KHCN nhưng sau khi pvan hội đồng xếp mình vào KHDN.
Mình vừa ra trường, làm bất động sản, cũng ko có nhiều kinh nghiệm lắm
Vậy mình có nên xin chuyển từ KHDN sang KHCN ko nhỉ @@ KHDN hoang mang quá
Xin chuyển thử xem dc k e, a cụng định xin qua CN đây, a cũng giống e ứng CN mà đậu DN bó tay

mọi người ơi, vậy đến giờ có ai biết thông tin j k, tóm lại là MB có phỏng vấn vòng nữa k vậy
Ko chính thức. Nhưng theo logic thì tụi tớ đoán không có pv nữa nhé bạn. Vì trên web bảo 15/4 có ds chính thức rồi, mà giờ chen vào pv thì chắc chắn sẽ ko kịp.

3 tháng làm tốt là dc lên thử việc rồi k cần 6 tháng đâu cậu.

Xin chuyển thử xem dc k e, a cụng định xin qua CN đây, a cũng giống e ứng CN mà đậu DN bó tay
Nhiều bạn gặp trường hợp này quá ta.
Ủa cậu chưa đi lên nh hả? Tớ cứ tưởng hnay cậu lên.

Tớ mới về đây, được cái MB chưa bắt làm liền cho 15 ngày suy nghĩ thế thì cứ từ từ suy nghĩ mà đợi BIDV thôi :D
Có thông tin gì hay ko, chia sẻ đi cậu :)
Cậu làm cn nào? có phải cn hôm pv cậu lun ko?
Chính sách đãi ngộ vs chỉ tiêu ra sao?

Có thông tin gì hay ko, chia sẻ đi cậu :)
Cậu làm cn nào? có phải cn hôm pv cậu lun ko?
Chính sách đãi ngộ vs chỉ tiêu ra sao?
Tớ chi nhánh Chợ Lớn, Q5 đúng ngay cn pv lun :D.Chính sách như #Shion nói, còn chỉ tiêu thì 600 cho vay, 300 huy động,tháng 2 kh mới, tớ bên SME đang lo k biết hoàn thành chỉ tiêu sao đây

Uả sao hum nay mình thấy trao đổi lúc 2hpm mà, sao nhiều bạn thấy đi sáng rùi nhỉ? Chi nhánh mình thì MB mới nhắn tin lại là đổi sang ngày mai là sao ấy nhỉ? Mình chi nhánh Đồng Nai
Minh cung o Dong Nai. MB bao chieu nay thong bao lai thoi gian cu the
trao doi che do, ban co nhan duoc tin nhan chua. Minh chua nhan duoc nua

Tớ chi nhánh Chợ Lớn, Q5 đúng ngay cn pv lun :D.Chính sách như #Shion nói, còn chỉ tiêu thì 600 cho vay, 300 huy động,tháng 2 kh mới, tớ bên SME đang lo k biết hoàn thành chỉ tiêu sao đây
E cũng chợ lớn nè. Anh có gặp anh hôm pv mình hok

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back