Uả sao hum nay mình thấy trao đổi lúc 2hpm mà, sao nhiều bạn thấy đi sáng rùi nhỉ? Chi nhánh mình thì MB mới nhắn tin lại là đổi sang ngày mai là sao ấy nhỉ? Mình chi nhánh Đồng Nai

Tức là đối với bạn Shion MB chỉ là nơi thế chân, nghĩ giữa đường, vui chơi cho đỡ buồn trong thời gian chờ làm chính thức ở BIDV thôi. Có đãi ngộ gì đi nữa thì thái độ bạn ấy với MB cũng là ko nghiêm túc
Tớ cũng có thi BIDV đợt này. Nhưng kết quả còn chưa được thông báo. Còn bạn Shion thì đã biết chắc mình đỗ, thậm chí là biết trước khi kết thúc đợt phỏng vấn luôn cơ đấy.
Xin lỗi, sao bạn biết tớ k nghiêm túc??? Hôm nay tớ đi đúng gio, đọc tài liệu đàng hoàng và đang giúp trưởng phòng học vài nghiệp vụ ac chưa có time đọc nhé. chưa kể tớ đã nói chuyện vs chị phòng hành chánh về việc có thể nghỉ sớm. Chị ấy bảo, miễn trong time ở đây làm tốt và hết mình là được.
Xin lỗi câu sau: "thậm chí là biết trước khi kết thúc đợt phỏng vấn luôn cơ đấy" tớ k đồng ý nhé, kết thức all CN thì mới hôm qua mới hết, còn CN tớ chỉ có 1 buổi sáng ( cậu k biết thi đừng phán bừa) nếu cậu theo dõi topic BIDV sẽ hiểu, dù sao, việc trên mạng ảo nhưg là ngừoi thật. đừng vì nóng giận mà chụp mũ.
tôi nghĩ mình đang phí time và năng lực của mình để cãi cõ vs các cậu trên này. nếu tiếp tục, chắc tôi sẽ k nghiêm túc như bạn nói mất :D

Đậu Bờ I Đờ Vờ...Giỏi quá mà...Sướng quá mà...Rãnh quá mà...Rồi Đi Tập sự cho nó có kinh nghiệm, cho biết cái để mà comment bla bla bla...Rồi Thiên hạ dòm ngó, thiên hạ xoi mó...Rồi cãi lộn ỳ đùng ra ---> Vui nhỡ, Mình là mình thích các bạn nhiều lắm ó =]]]]]]]]]]

Loãng topic quá mấy bạn, có thông tin gì liên quan đến công việc thì cập nhật nhé. Mọi người mong tin cập nhật và tranh luận về cviec nhiều hơn.

Đậu Bờ I Đờ Vờ...Giỏi quá mà...Sướng quá mà...Rãnh quá mà...Rồi Đi Tập sự cho nó có kinh nghiệm, cho biết cái để mà comment bla bla bla...Rồi Thiên hạ dòm ngó, thiên hạ xoi mó...Rồi cãi lộn ỳ đùng ra ---> Vui nhỡ, Mình là mình thích các bạn nhiều lắm ó =]]]]]]]]]]
hơ hơ. MÍnh thích comment này :) vui phết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back