Tức là đối với bạn Shion MB chỉ là nơi thế chân, nghĩ giữa đường, vui chơi cho đỡ buồn trong thời gian chờ làm chính thức ở BIDV thôi. Có đãi ngộ gì đi nữa thì thái độ bạn ấy với MB cũng là ko nghiêm túc
Tớ cũng có thi BIDV đợt này. Nhưng kết quả còn chưa được thông báo. Còn bạn Shion thì đã biết chắc mình đỗ, thậm chí là biết trước khi kết thúc đợt phỏng vấn luôn cơ đấy.

Tức là đối với bạn Shion MB chỉ là nơi thế chân, nghĩ giữa đường, vui chơi cho đỡ buồn trong thời gian chờ làm chính thức ở BIDV thôi. Có đãi ngộ gì đi nữa thì thái độ bạn ấy với MB cũng là ko nghiêm túc
Tớ cũng có thi BIDV đợt này. Nhưng kết quả còn chưa được thông báo. Còn bạn Shion thì đã biết chắc mình đỗ, thậm chí là biết trước khi kết thúc đợt phỏng vấn luôn cơ đấy.
Trước đó thì bảo pass viet là đc chính thức luôn, chị phòng Hr bảo thế. Giờ làm tập sự thì bảo năm nay MB k tuyển chính thức. Đùa chứ?
Biết chắc đỗ bidv mà coi tập sự Mb như chó thì còn đi tập sự làm gì nữa k biết c ah.

Trước đó thì bảo pass viet là đc chính thức luôn, chị phòng Hr bảo thế. Giờ làm tập sự thì bảo năm nay MB k tuyển chính thức. Đùa chứ?
Biết chắc đỗ bidv mà coi tập sự Mb như chó thì còn đi tập sự làm gì nữa k biết c ah.
ơ hay, all Thông tin t đưa lên đây luôn chú thích là từ MB CN tôi nhé, nếu cậu siêng có thể đọc lại. Việc tôi chia sẻ TTin trên này k có ý khoe hay tự mãn vì đó là sự thật, tôi đc phổ biến thế nào thì nói thế ấy, có gì đâu bạn cáu nhỉ?
riêng MB tập sự ntn hẳn k ít mem trên này nói, và riêng tôi, nếu có cơ hội tốt và ổn định hơn, thì sẽ chọn, như cờ hó hay mè o gì là tùy mỗi ngừoi cảm nhận, tôi k hề gán ghép nhé, Và tôi nghĩ bạn đâu có quyền chửi ngừoi khác nghĩ gì ???

Ôi, t bị gán là đi chửi người khác nghĩ gì rùi cơ ah?
Bạn nói vậy ý bạn là bạn cảm nhận tập sự như chó nhưng vẫn k bỏ qua cơ hội này?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên