Mọi người cho mình hỏi
MB nhắn tin báo mình trúng tuyển vị trí RM tập sự ngày 7/04 lên trao đổi, chi tiết lên website MB xem. Nhưng mình lên coi danh sách trúng tuyển ví trí RM tập sự không có tên mình? Mình ứng tuyển vào khu vực Hồ Chí Minh.
Vây buổi đó mình có nên đi không? Hay chỉ cần gọi điện lên xác nhận lại mình có trúng tuyển hay không?

Mọi người cho mình hỏi
MB nhắn tin báo mình trúng tuyển vị trí RM tập sự ngày 7/04 lên trao đổi, chi tiết lên website MB xem. Nhưng mình lên coi danh sách trúng tuyển ví trí RM tập sự không có tên mình? Mình ứng tuyển vào khu vực Hồ Chí Minh.
Vây buổi đó mình có nên đi không? Hay chỉ cần gọi điện lên xác nhận lại mình có trúng tuyển hay không?
Ngày 7/4 thì vẫn còn ngày mai MB làm viêc nè. Ngày mai bạn gọi lên số MB hỏi lại cho chắc chắn xem. Nếu không gọi hỏi được, thì tớ nghĩ ngày 7/4 cứ lên cậu ạ. Được nhiều hơn mất mà :p

Theo mình nghĩ thì ai có tên trong danh sách tập sự thì chắc là Test ko qua nên người ta cho vào tập sự. Còn những bạn ko có tên trong danh sách thì có lẽ sẽ được phỏng vấn để chọn nhân viên chính thức, số còn lại phỏng vấn không qua sẽ cho vào tập sự tiếp. Vì trên web có viết Đợt 2: Tiếp nhận RM tập sự và RM chính thức (danh sách cụ thể sẽ được thông báo trên website MB trước ngày 15/04/2015
Ừ tớ nghĩ cũng có khả năng cao là như vậy :) Ơ mà, thế khi nào có lịch đi phỏng vấn nhỉ, phải trước ngày 15/04 đúng ko. :rolleyes:
Nếu đúng là vậy thì chắc mai hay mốt trên web sẽ đăng ds đi pv thôi.

Tớ mới nhận dc tin MB kêu trúng RM tập sự, mọi người cho tớ một ít lời khuyên có nên nhận lời k nhỉ?

Danh sách tập sự khu vực mình thi gồm cả những bạn đi test và phỏng vấn đó. Mình nằm trong số những người đi test còn lại mà k có tên trong ds tập sự lần này, chưa biết sẽ ra sao, chờ đến 15/4 thôi, bây giờ nhiều nguồn tin cũng chỉ là suy đoán.

Mọi người cho mình hỏi

Mình cũng giống bạn nè. Nhận được tin nhắn báo trúng tuyển tập sự nhưng không có tên trên danh sách. Mình nghĩ hôm đó nên đi vì sẽ có người cũng giống mình. Được còn hơn mất mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên