Theo mình nghĩ thì ai có tên trong danh sách tập sự thì chắc là Test ko qua nên người ta cho vào tập sự. Còn những bạn ko có tên trong danh sách thì có lẽ sẽ được phỏng vấn để chọn nhân viên chính thức, số còn lại phỏng vấn không qua sẽ cho vào tập sự tiếp. Vì trên web có viết Đợt 2: Tiếp nhận RM tập sự và RM chính thức (danh sách cụ thể sẽ được thông báo trên website MB trước ngày 15/04/2015

Mình cũng có ý này muốn chia sẻ vs bạn. Chọn công việc trước hết là đam mê tiếp đến là mục tiêu(cụ thể nhé) và cuối cùng là kế hoạch để đạt được những mục tiêu đó. Kế hoach sẽ thay đổi khi bạn đứng trên 1 góc độ khác. Hôm pv mình đã chuyển từ KHCN sang KHDN( mặc dù nghiệp vụ cá nhân mình đã nghiên cứu rất kĩ trong khi doanh nghiệp mình chỉ có 1 chút kiến thức) mình đã thích rõ lý do tại sao và anh đó đã thử thách mình bằng những vấn đề lúc đó mình đã thể hiện rõ sự quyết tâm và tố chất để có thể tiếp nhận vị trí này. Khi kết thúc pv anh ấy hỏi mình cho em làm vị trí doanh nghiệp sau này e thấy cá nhân dễ e có chuyển lại ko? Kết quả mình đc thi test. Sau bài chia sẻ này mong bạn sẽ có 1 định hướng tốt và kế hoạch rõ ràng nhé. Chúc bạn thành công. Mà để pv thành công ở MB mình đã thất bại rất nhiều ở NH khác. Cố lên nhé và đừng bao h bỏ cuộc.

Theo mình nghĩ thì ai có tên trong danh sách tập sự thì chắc là Test ko qua nên người ta cho vào tập sự. Còn những bạn ko có tên trong danh sách thì có lẽ sẽ được phỏng vấn để chọn nhân viên chính thức, số còn lại phỏng vấn không qua sẽ cho vào tập sự tiếp. Vì trên web có viết Đợt 2: Tiếp nhận RM tập sự và RM chính thức (danh sách cụ thể sẽ được thông báo trên website MB trước ngày 15/04/2015

ko phải đâu bạn hohuuquan, mình ko đi thi test và có trong ds tập sự đợt 1 đó, những bạn thi viết qua sẽ làm chính thức, còn những bạn thi viết không qua thì sẽ tiếp nhận tập sự đợt 2 đó ^^

ko phải đâu bạn hohuuquan, mình ko đi thi test và có trong ds tập sự đợt 1 đó, những bạn thi viết qua sẽ làm chính thức, còn những bạn thi viết không qua thì sẽ tiếp nhận tập sự đợt 2 đó ^^
không phải đâu bạn nhé. có gần 40 bạn thi viết không qua có trong danh sách tập sự đợt 1 rồi bạn ạ

vậy hả bạn?
tại CN mình thấy thi viết 10 người, nhưng ko có ai có trong ds tập sự này cả :)
cũng có thể bạn đúng, hi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back