Mình có nghe 1 đứa bạn bên MB bảo kế hoạch hình như là KV. HCM không pv nữa mà hiện đang chờ các khu vực khác như Hà Nội pv xong rồi mới post kết quả chính thức lên. Nên mọi người cứ bình tĩnh chờ. Hic :(

Giờ lại hóng tiếp nè. Hee
Thiệt tình chán ghê, có kết quả sớm để đỡ hoang mang, bên MSB gọi giục tui chuẩn bị hồ sơ, thứ 2 này đi học nghiệp vụ rồi thi test, kiểu này tôi tận dụng học bên này 2 tuần quá, vừa học vừa hóng kq.

Thiệt tình chán ghê, có kết quả sớm để đỡ hoang mang, bên MSB gọi giục tui chuẩn bị hồ sơ, thứ 2 này đi học nghiệp vụ rồi thi test, kiểu này tôi tận dụng học bên này 2 tuần quá, vừa học vừa hóng kq.
Uh, dại j mà k đi hử bạn. Ôi, t chả tập trung làm việc khác được j cả.

Mình đi hóng hớt được từ các ac bên MB ở chi nhánh thì ai test mà không có tên trong ds tập sự đợt 1 thì có 2 khả năng:
Hoặc là đỗ chính thức --> nở hoa
Hoặc là trượt luôn --> bế tắc
Chắc chớt quá -_-
Haha, từ lúc hóng hớt ở đây, mình luyện được tinh thần thép, bàng quang với dư luận luôn rồi các cậu :).
Giờ có nghe tin gì đi nữa cũng hok hoang mang nữa.
Tớ cũng nghĩ các bạn test, ko thể là 100% đỗ hết, hoặc tập sự hoặc chính thức được. Chắc chắn phải có bạn ko đỗ thì mới hay.

Mình đi hóng hớt được từ các ac bên MB ở chi nhánh thì ai test mà không có tên trong ds tập sự đợt 1 thì có 2 khả năng:
Hoặc là đỗ chính thức --> nở hoa
Hoặc là trượt luôn --> bế tắc
Chắc chớt quá -_-
cuộc đời nở hoa hay cuộc sống bế tắc. :D hãy truy cập web mb mỗi ngày :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676