Maritimebank tuyển dụng nhiều vị trí tại ngân hàng cá nhân khu vực Hồ Chí Minh năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Linhth
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hixhix... CV mình hay thế mà sao mọi người nỡ từ chối... rồi cái đề tài này biết làm sao đây...:(( ACE ngân hàng giúp cucty với....
"hiệu quả ứng dụng marketing- truyền thông trong hệ thống ngân hàng"
yhoo: mylinh_pr
Sorry spam!​

ai có lịch phỏng vấn vị trí qhkh ngày 23,24/2 tai láng hạ ko?mình nhận đc tin nhắn gọi đi pv nhưng vào mail lại ko có j nên ko biết mấy giờ ngày nào đây.ko biết có danh sách ko các bạn nhỉ.

mai mình đi phỏng vấn nè. CVQHKH
hic
mình còn chẳng nhớ gưi CV bao giờ chứ. Hình như từ hồi đi hội chợ việc làm năm 3
ek....
mà đi ko biết phải mang gì không nữa. có ai đi ko

bạn cũng giống mình đó. hình như từ hội chợ việc làm cua ngoại thương năm ngoái.2h hả bạn.họ bảo mang theo giấy tờ tùy thân.ko biết có hỏi nghiệp vụ ko.hic.lâu rùi ko học j.

loimon hôm nay phỏng vấn tnao? cứ thấy chuối sao ý. hic. nta hỏi có huy động đc 3 tỷ ko ? có bảo cố hết sức nhưng chắc đc 700tr. chắc out..haha...đi phỏng vấn cho quen..

Hno mih đi PV V1 rùi. Hqua lại nhận đc mail thông báo đi PV, cầm theo CV nữa. Nhưng tuyệt nhiên ko thông báo ngày giờ gì cả. KO Hiểu nữa! :(

mấy anh chị ơi cho em hỏi là em đang học cao đẳng (năm cuối) nhưng bank yêu cầu tốt nghiệp trung cấp trở lên vị trí receptionist vậy là ứng viên như em có thể có cơ hội ko ạ?em muốn tìm công việc để thực tập luôn và đi làm rồi sẽ cố gắng lên nữa,tại em còn định học liên thông đh nữa ạ,trả lời dùm em nhé,nếu em có hỏi gì sai mong mấy anh chị chỉ thêm ạ,thanks

Anh nghĩ em chưa có bằng với bảng điểm của cao đẳng thì hơi khó, nhưng em cứ apply thử xem. Chúc em thành công ^^
mấy anh chị ơi cho em hỏi là em đang học cao đẳng (năm cuối) nhưng bank yêu cầu tốt nghiệp trung cấp trở lên vị trí receptionist vậy là ứng viên như em có thể có cơ hội ko ạ?em muốn tìm công việc để thực tập luôn và đi làm rồi sẽ cố gắng lên nữa,tại em còn định học liên thông đh nữa ạ,trả lời dùm em nhé,nếu em có hỏi gì sai mong mấy anh chị chỉ thêm ạ,thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch