Maritimebank tuyển dụng nhiều vị trí tại ngân hàng cá nhân khu vực Hồ Chí Minh năm 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng gửi CV không được nè, có bạn nào gửi được chưa nó toàn mặc định là chuyên viên quan hệ khách hàng không ah

Mình cũng gửi CV không được nè, có bạn nào gửi được chưa nó toàn mặc định là chuyên viên quan hệ khách hàng không ah

MSB có đặc điểm là mọi vị trí mới vô đều phải huy động vốn,mở tk M1,qua 3 tháng thử việc đủ chỉ tiêu thì mới dc cho vào vị trí mà mình mong muốn @@

Mình cũng thử mấy ngày liền toàn lỗi thôi, chắc ko có cơ hội vào Ngân hàng Maritime quá hic

uhm mình cũng ko copy được mã cv nữa, mà trên hệ thống mặc định sẵn rồi sao làm dc đây, có ai biết không chỉ giúp mình với, thx mọi người.

Mình nộp cho MSB cả 4 lần rồi (tính cả chương trình lãnh đạo trẻ) cũng không bao giờ thấy nó gọi đi phỏng vấn hay thi tét thử gì cả! haizzzzzz, rõ chán!

Tìm việc ở Tiền Giang

Mình muốn tìm việc làm trong ngân hàng ở Tiền Giang. Mình tốt nghiệp Cao Đẳng kế toán, có bạn nào biết ko giúp mình nhá!

Maritimebank công việc, môi trường và chế độ lương bổng có ổn ko vậy mọi người ơi?? Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ với ạ !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312