Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao sao??? Phỏng vấn có lâu không?

Thế anh ý hỏi ấy có như tớ bảo không?? Trả lời sao mà chán, mà buồn đau đớn vậy??

tớ trả lời bị hớ 1 số câu, mà ko phải anh ấy phỏng vấn đâu, tớ pv ở phòng bên cạnh mà, anh khác pv, đẹp trai, vui tính :-ss

---------- Post added 27-07-2011 at 11:20 AM ----------

ấy ơi cho tớ hỏi b pv ở vị trí nào vậy. Họ hỏi những gì hả b? hhehe. mai mình cũng đi pv nhưng chưa biết gì.run quá><

tớ pv vị trí cnqhkh hic hic

Có bạn nào test GDV Hà Nội hôm 26/07 vừa rồi có kqua thì lên tiếng cho a e biết với nha. Thanks các bạn!

Thi test thường có kết quả ngay hoặc những ai qua sẽ nhận được mail mời phỏng vấn ngay chiều hôm đó mà. Bạn nên liên lạc đến phòng tuyển dụng để hoi xem sao :D

tớ trả lời bị hớ 1 số câu, mà ko phải anh ấy phỏng vấn đâu, tớ pv ở phòng bên cạnh mà, anh khác pv, đẹp trai, vui tính :-ss
Hở, thế à?!! Anh phỏng vấn tớ ý, nói chuyện duyên không chịu được cơ.. Không biết kết quả thế nào nhưng cũng coi như là sướng đi :)) :))

không biết bao giờ có kết quả phỏng vấn vòng 2 CV QHKH nhỉ?

Chậm nhất là 1 tuần thì phải. Nhưng mình vẫn băn khoăn là có phỏng vấn vòng 3 không, hay qua vòng 2 là okay... :|

---------- Post added 27-07-2011 at 08:30 PM ----------

Có bạn nào test GDV Hà Nội hôm 26/07 vừa rồi có kqua thì lên tiếng cho a e biết với nha. Thanks các bạn!

Bạn test vị trí GDV hả bạn?? Haizzz, trước tớ cũng apply vị trí này, ai dè lại được gọi phỏng vấn Chuyên viên QHTD....

Có bạn nào apply vào vị trí chuyên viên thanh toán được gọi chưa? hix, càng lúc hi vọng càng nhỏ dần!

Mình mới nhận được tin nhắn thông báo lịch test GDV vào 29/7. Có mỗi 1 tin nhắn, chẳng có mail gì cả. Ai có kinh nghiệm thi GDV làm ơn hướng dẫn với!

Mình mới nhận được tin nhắn thông báo lịch test GDV vào 29/7. Có mỗi 1 tin nhắn, chẳng có mail gì cả. Ai có kinh nghiệm thi GDV làm ơn hướng dẫn với!

bạn chịu khó đọc lại đi,mọi ng đều chia sẻ ở các trang trước đấy, mỗi ng đều hỏi lại riêng cho mình như thế mất công lắm.

các bạn cho mình hỏi, mình học CNTT cũng muốn làm ở ngân hàng lắm nhg mà sao mình thấy mình gửi được hơn 3 tuần rùi mà chưa có tăm hơi gì là sao? có bạn nào được gọi đợt này chưa vậy???

Bạn t cũng apply vị trí này, được gọi đi pvan vòng 1 từ đầu tháng 7 cơ, mấy ngày sau thì pvan vòng 2 luôn rồi. cơ mà chưa thấy kqua j.

---------- Post added 28-07-2011 at 05:48 PM ----------

Có bạn nào apply vào vị trí chuyên viên thanh toán được gọi chưa? hix, càng lúc hi vọng càng nhỏ dần!

Bạn t cũng apply vị trí này, được gọi đi pvan vòng 1 từ đầu tháng 7 cơ, mấy ngày sau thì pvan vòng 2 luôn rồi. cơ mà chưa thấy kqua j.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,587
Thành viên mới nhất
johnnycashmerch