Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hở, thế à?!! Anh phỏng vấn tớ ý, nói chuyện duyên không chịu được cơ.. Không biết kết quả thế nào nhưng cũng coi như là sướng đi :)) :))

Chậm nhất là 1 tuần thì phải. Nhưng mình vẫn băn khoăn là có phỏng vấn vòng 3 không, hay qua vòng 2 là okay... :|

---------- Post added 27-07-2011 at 08:30 PM ----------

Bạn test vị trí GDV hả bạn?? Haizzz, trước tớ cũng apply vị trí này, ai dè lại được gọi phỏng vấn Chuyên viên QHTD....

2 vòng thui, anh pv tớ bảo là có 2 vòng thui mà :D tớ chắc die rùi huhu

Có bác nào biết ở Thái Bình có ngân hàng nào đang tuyển ko? hình thức thi tuyển của ngân hàng hàng hải là gì các bác nhỉ?

Thi tuyển 3 vòng: V1 là thi Test trắc nghiệm kiến thức chung 26 câu - 30 phút. V2 - V3 là Phỏng vấn. Chúc vui :D

Thi tuyển 3 vòng: V1 là thi Test trắc nghiệm kiến thức chung 26 câu - 30 phút. V2 - V3 là Phỏng vấn. Chúc vui :D

Chuẩn luôn. Sáng nay mình mới thi GDV về. 1 mình là nam...đối mặt với 20 bạn nữ...ặc ặc. Thi trắc nghiệm 30p gồm 26 câu. Trong đó có 4 câu IQ ( 2 câu tiếng việt, 2 câu tính toán tiếng anh) Còn lại 22 câu hỏi về kinh tế vĩ mô, chính sách tiền tệ của nhà nước và một số câu liên quan đến nghiệp vụ.

Các đồng chí ơi, cho mình hỏi nộp CV vào Msb có theo mẫu của họ k? Sao mình k tìm thấy mẫu của họ nhỉ? Nộp bằng CV của mình thì mãi chưa thấy gọi :(

Có bạn nào nộp vị trí hỗ trợ bán hàng trực tiếp hem nhỉ? đã có đợt nào gọi chưa ạ? :-ss

Sao trang web msb không có hạn tuyển dụng các bạn nhỉ, mình chỉ cao có 1m57 nhưng toàn nộp tín dụng chắc khó mà được.hic

ai ở hà nội mà được gọi ở HỖ Trợ thì ới lên cho t biết nhé !
chờ đợi mãi, ko biết thế nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất