Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tin này hạn đến khi nào ạ? Nh có tuyển ở HN ko ạ?
NH này tuyển liên tục í mà. Khi nào đến 1 số lượng nào đó đủ để tổ chức thi tuyển thì đc gọi thui mờ

---------- Post added 26-09-2011 at 05:27 PM ----------

NH này tuyển liên tục í mà. Khi nào đến 1 số lượng nào đó đủ để tổ chức thi tuyển thì đc gọi thui mờ
b lên web của msb xem chi tiết các khu vực nhé ^^

Chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân ở maritime bank ??? vậy sao trong hợp đồng lại ghi là nhân viên bán hàng cấp 1 ??? Thông thường thì khi làm việc sẽ được ký hợp đồng thử việc xong mới có hợp đồng chính thức, còn khi các bạn pass 2 vòng phỏng vấn và làm việc với chức danh nhân viên bán hàng cấp 1 thì sẽ dc cái hợp đồng thời vụ thôi, lương căn bản 2.2 tr tháng bao gồm BHYT,BHXH, trợ cấp....... => Nãn !!!

Có bạn phỏng vấn cùng đợt với mình được họ gọi đi làm hôm 23/9 rồi. Không hiểu sao chưa thấy liên lạc với mình :(. Bữa đó mình phỏng vấn ở Sài Gòn. Bạn của bạn có pv ở đó không? Hay ở khu vực khác?

Ko. Nó pv ở ngoài hà nội cơ. Thì ra là bạn ở sài gòn à. ;;). Mình rất thích người trong đấy đấy. ;). Bạn thử liên lạc trực tiếp với họ xem thế nào. Có khi họ quên đấy? Goodluck!

---------- Post added 29-09-2011 at 07:26 PM ----------

Cả nhà mình có ai test TVTC ngày 23/9 hok? Đã có kết quả chưa hả mọi người
Có rồi bạn ạ! PV xong v1 rồi chờ pv vòng 2. Mà bạn cũng đừng có lo quá. Có thể lần này bạn test chưa được nhưng khi có đợt tuyển mới họ sẽ gọi bạn đi test lại. Goodluck!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki