Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn vào trang web chủ của maritime xem. có nhiều đợt tuyển mà gần như là liên tục ý... tớ mới PV1 sáng nay xong :D

cac bac oi dung nop vao vi tri ne nha
VIII, TRUNG TÂM BÁN HÀNG TRỰC TIẾP – NGÂN HÀNG CÁ NHÂN​

CHUYÊN VIÊN QUAN HỆ KHÁCH HÀNG

Minh nghe chi ho noi lam o vi tri ne k tot dau

Hôm 29/8 mình có đi phỏng vấn bên NH Hàng Hải, đến hôm sau họ gọi điện cho mình để thỏa thuận lương rồi kêu bổ sung hồ sơ nữa. Ngay hôm đó mình đã bổ sung đầy đủ hồ sơ rồi, còn phải viết cam kết nộp bằng tốt nghiệp sau 2 tháng nữa vì mình mới chỉ có giấy tốt nghiệp tạm thời thôi, chưa có bằng. Họ nói đợi điện thoại của họ, thế mà đến hôm nay vẫn chưa thấy gọi gì cả. Mấy lần định gọi hỏi xem sao nhưng nghĩ lại lại thôi cứ đợi xem sao đã. Hic, hay bên đó họ quên mình ta. Mở rộng chi nhánh, tuyển nhiều nhân viên quá nên quên sót ah?

bạn vào trang web chủ của maritime xem. có nhiều đợt tuyển mà gần như là liên tục ý... tớ mới PV1 sáng nay xong :D

Bạn mới pv1 xong à? đã có kết quả chưa nhỉ? m cũng pv1 hôm 19/9 đấy mà chưa thấy tbao gì? k biết là đỗ hay trượt rồi. Mà k biết cái vị trí này nó tuyển bao nhiêu nữa? :(

---------- Post added 25-09-2011 at 08:30 AM ----------

Hôm 29/8 mình có đi phỏng vấn bên NH Hàng Hải, đến hôm sau họ gọi điện cho mình để thỏa thuận lương rồi kêu bổ sung hồ sơ nữa. Ngay hôm đó mình đã bổ sung đầy đủ hồ sơ rồi, còn phải viết cam kết nộp bằng tốt nghiệp sau 2 tháng nữa vì mình mới chỉ có giấy tốt nghiệp tạm thời thôi, chưa có bằng. Họ nói đợi điện thoại của họ, thế mà đến hôm nay vẫn chưa thấy gọi gì cả. Mấy lần định gọi hỏi xem sao nhưng nghĩ lại lại thôi cứ đợi xem sao đã. Hic, hay bên đó họ quên mình ta. Mở rộng chi nhánh, tuyển nhiều nhân viên quá nên quên sót ah?

Có khi họ quên đấy bạn ạ. T cũng có đứa bạn lúc pv họ bảo là ok được rồi về hoàn thiện hồ sơ. Thế mà chờ cả tháng trời cũng k thấy họ gọi. Đến ngày nhân việc k thấy nó đến ng ta mới nhớ ra là chưa gọi thông báo ngày đi làm. :)). Vì thế bạn k phải lo nhiều đâu nhé. Cứ yên tâm và chờ đợi thôi. Goodluck!

[SIZE=1 đã viết:
---------- Post added 25-09-2011 at 08:30 AM ----------[/SIZE]

[/COLOR]

Có khi họ quên đấy bạn ạ. T cũng có đứa bạn lúc pv họ bảo là ok được rồi về hoàn thiện hồ sơ. Thế mà chờ cả tháng trời cũng k thấy họ gọi. Đến ngày nhân việc k thấy nó đến ng ta mới nhớ ra là chưa gọi thông báo ngày đi làm. :)). Vì thế bạn k phải lo nhiều đâu nhé. Cứ yên tâm và chờ đợi thôi. Goodluck!

Có bạn phỏng vấn cùng đợt với mình được họ gọi đi làm hôm 23/9 rồi. Không hiểu sao chưa thấy liên lạc với mình :(. Bữa đó mình phỏng vấn ở Sài Gòn. Bạn của bạn có pv ở đó không? Hay ở khu vực khác?

Các bạn ơi mình nộp hồ sơ trực tuyến vào ngày 20/9 vị trí chuyên viên phát triển ứng dụng mà vẫn chưa thấy reply lại gì, ít ra cũng phải có thông báo là đã gửi hồ sơ thành công chứ nhỉ :(

t nộp hồ sơ từ 23/6 mà chưa thấy kết quả gì ? các bạn nộp hồ sơ lâu chưa ? mình xem thông tin pv, thi tuyển trên trang web hay họ gọi trực tiếp hay gửi tin nhắn ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki