Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chào bạn!bạn ở Thái Bình ah?mình cũng ở thái bình nè, hiện tại còn tuyển ko hả bạn?nộp hồ sơ h còn kịp ko bạn?

Mình ứng tuyển mấy lần rùi mà k thấy gọi j, ảo wa'!

vừa đi phỏng vấn ở MSB về các bạn ạ.
Nhưng hơi thất vọng vì biết cv của QHKH Doanh nghiệp là chỉ kinh doanh thẻ thôi, cho vay đã có bên khác làm, hok biết bphận nào vậy các bạn?
ko biết phòng khác thế nào, chứ bạn gái phỏng vấn mình rất thoải mái. còn dặn mình về tìm hiểu này nọ để trả lời phỏng vấn vòng sau (nếu pass).

chào các bạn
hôm qua tớ vừa đi phỏng vấn vòng 2, chắc là pass, của MSB vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp.
họ cũng nói ngay, công việc sẽ là đi mở tài khoản M-Business. Nên mảng này rất khoai.
=> ở đây có bạn nào đang làm vị trí này của MSB, cho tớ xin ít kinh nghiệm hoặc nói rõ hơn về chỉ tiêu doanh số, hỗ trợ từ MSB giúp tớ với.
=> cách post thread trên UB thế nào vậy các bạn, mình là thì được thông báo " tk ko đủ đặc quyền..."

thanks cả nhà

mai tớ cũng được gọi đi thi GDV nè, các bạn thi oy có kinh nghiệm gì không tryền đạt lại với:-*

bạn được gọi đi test GDV rồi hả mình gửi mà ko thấy gì chắc out ruj

Mình nộp vào vị trí GDV nà, mà nảy chị bên ngân hàng gọi mai đi pv bên lễ tân,hjc...

bạn gửi qua mail hay nộp trực tuyến trên web của ngân hàng này mà được gọi đi phỏng vấn rồi vậy? mình nộp lâu rồi mà chưa thấy gọi.

---------- Post added 25-08-2011 at 08:50 PM ----------

bạn nộp trực tuyến hay nộp vào mail mà được gọi đi phỏng vấn rồi vậy? mình nộp trực tuyến lâu rôig mà ko thấy gọi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch