Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình nghe nói là sau khi qua vòng 2 thì Maritime
chờ đủ số lượng rồi mới Training về sản phẩm rùi test lại một lần nữa không
biết có phải vậy khôg?

5h chiều qua và hôm nay đều nhận được mail báo đi test lúc 9h ngày 21.7. Hix. Nhưng t bận thi test ở An Bình. Gửi mail lại xin đổi lịch k thấy hồi âm, gọi điện đến sdt họ gửi cũng chả ai nghe máy. Chán thật ! Bình thường thì ở nhà ngủ cả ngày chả có việc, đến lúc gọi đi thì lại... :(( nản quá !!

hoho, mình chẳng biết gì về các nghiệp vụ ngân hàng mà cũng chẳng có đồ công sở, nhưng mai cứ đi cho biết để cọ xát cho quen. tình hình này phải sắm ngay bộ đồ công sở để đi xin việc roài, nhưng mặc đồ công sở nhìn mình già đi mấy tuổi, hic.
à mà tks bạn tuandhtm nak, nhưng hôm nay b đi test thế nào?

thi An bình về, choáng luôn, tưởng đi thi viết ai dè lại đi thuyết trình, ko chuẩn bị trang điểm và áo quần công sở chi cả các bạn ah :(

thi An bình về, choáng luôn, tưởng đi thi viết ai dè lại đi thuyết trình, ko chuẩn bị trang điểm và áo quần công sở chi cả các bạn ah :(
đấy là bạn được gọi đi test hay đi phỏng vấn thế, hic, nào là trang điểm, nào là công sở, ngại đi thi quá vì ko có mấy thứ đó, hic.

hic mai tớ đi pvan 2h chiều nè :( chẳng bít chuẩn bị những gì nữa
mà bên msb thi CVQHKH thì ko phải test nhỉ?
bạn nào đi pvan rùi share ít kinh nghiệm vs :-ss

hehe, t có 1 chị bạn đang thử việc ở vtri đó, nghe nói qua 2 vòng pv, chị ấy bảo cứ chém gió nhưng ko nên chém quá, nếu có hỏi về gia đình thì cứ nói gia đình có nhiều anh em bà con làm kinh doanh,nói chung có thể huy động tiền gửi hoặc mở thẻ gì gì đó, hehe. t nghe sơ sơ thế thui. cố lên.

hôm nay tớ pv lân 1 ở đó. chủ yếu là hỏi xung quanh áp lực của doanh số và bạn giải quyết nó như nào. Thế thôi đơn giản vậy, các chi pv rất vui vẻ và xòn xinh nữa :x

hehe, t có 1 chị bạn đang thử việc ở vtri đó, nghe nói qua 2 vòng pv, chị ấy bảo cứ chém gió nhưng ko nên chém quá, nếu có hỏi về gia đình thì cứ nói gia đình có nhiều anh em bà con làm kinh doanh,nói chung có thể huy động tiền gửi hoặc mở thẻ gì gì đó, hehe. t nghe sơ sơ thế thui. cố lên.

hihi vậy à! chắc mới là vòng 1 nên phỏng vấn ko khó lắm nhỉ? làm tớ lo quá hic
thanks, bạn nhé :X

---------- Post added 21-07-2011 at 12:52 AM ----------

hôm nay tớ pv lân 1 ở đó. chủ yếu là hỏi xung quanh áp lực của doanh số và bạn giải quyết nó như nào. Thế thôi đơn giản vậy, các chi pv rất vui vẻ và xòn xinh nữa :x

hihi các chị pv trẻ trung xinh đẹp thì tớ cũng thích :D
mà các chị ý chỉ hỏi bạn mỗi câu đó thôi àh?

các câu hỏi đại loại như này
1. giới thiệu bản thân
2. bạn làm gì rồi, công việc như nào
3. bạn biết gì về vị trí QHKH
4. bạn biết doanh số của vị trí này tháng là bao nhieu ko
5. bạn nhắm tới tập khách hàng nào để có thể đạt được doanh số
6. bạn có nhiều người thân ở hà nội ko
7. gia đình bạn làm gì
8. bạn hiểu gì về sản phẩm của Nh

Tớ được hỏi hình như tầm 20 phút thì phải :)). tớ được chị xinh nhất trong số những người pv nên rất thích nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất