Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có cái mã xác nhận cuối cùng có dấu sao là sao hả mọi người? :S

---------- Post added 07-16-2011 at 05:49 PM ----------

các bác ơi, e upload cái ảnh của e lên bằng cách chọn ảnh trong desktop nó cho 1 cái dòng : "C:document and setting....", nói chung là nó viết cái tên đường dẫn cái ảnh của em thì liệu khi nhà tuyển dụng mở ra ng ta có xem được ko nhỉ? e nộp lâu phết rồi mà chả nhận được phản hồi gì cả? hay là ngta ko xem được dung nhan của e nhỉ ?? :SS
bạn up từ PC lên thì nó có đường dẫn thế , NTC vẫn xem đc mà :D

Haizz ~ có ai nhận đc mail gọi đi phỏng vấn ko?

Mình nộp Chuyên viên QHKHCN hôm "Cầu nối nhân lực". Sau lại nộp 1 phát qua mail nữa tầm cuối tháng 5.
Đợt quý 3 này nộp online 1 phát GDV.
Tự nhiên hnay thấy mail gọi đi phỏng vấn vào thứ 2 - vị trí chuyên viên QHKHCN.
Tưởng tạch rồi mà h đùng cái gọi đi pv thế này ~ Chả hiểu rồi có nên cơm cháo gì ko đây!
mìhh cũng thứ 2 nè, nhưng mìhh k hề nộp qhkhcn, nộp gdv vs cvttaam thanh toán k hiủ sao lại gọi đi pv vị trí nè

Update vị trí "CHUYÊN VIÊN QUAN HỆ KHÁCH HÀNG" cho "TRUNG TÂM BÁN HÀNG TRỰC TIẾP – NGÂN HÀNG CÁ NHÂN"

Có bác nào đã đi phỏng vấn rùi k? e nộp đơn rùi ngta gọi mai đi phỏng vấn lun. e chẳng có kinh nghiệm j ka? Mà NH này k thi viết ah các bác? e nộp Chuyên viên QHKH. Mong mọi ng chỉ bảo ah

Vị trí CVQHKH hay bị rớt lắm các bạn ah. MTB thích nhà bạn nào giàu để có quan hệ với nhiều người giàu. :)

Bạn apply trực tuyến hay là qua mail thế. Sao tớ apply trực tuyến nhiều lần rồi mà chẳng đc gọi lần nào vậy nhỉ? hic/ Đứa bạn tớ bảo là apply qua mail tốt hơn, có đúng ko bạn?

mìhh trực tuyến hồi t7 gọi cvkh...trong khi k apply vị trí đó, kng pv mng đi nhớ mag theo cmt...hum nay đi vừa bị mưa, ướt gần hết, qên cmt, thẻ sv k nhận, nói mãi mà c íhh k nhận, mìhh đành phải đi về, đúng là...k đỡ đc....đi về thì mưa tạnh,...ức chết thôi

hạn của quý 3 là ngày bn nhỉ?? k thấy gi j ka. mà sao lên web của nó lại k có tin tuyển dụng này nhỉ???
có ai bít trả lời dùm mới :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất