Linkcard tuyển dụng Chuyên viên tư vấn thẻ Linkcard, Linkcard - Maritime Bank tháng 3 năm 2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình vừa update những bạn trúng tuyển đợt 2 của Linkcard nhé. Chúc mừng các bạn :)

Anh/chị cho em hỏi: Danh sách này là những bạn sẽ trở thành CTV của chương trình hay những bạn lọt vào vòng phỏng vấn ạ?

Vậy là mình không đc gọi. Buồn quá. Không hiểu lý do gì mà lần nào mình nộp hồ sơ cũng trượt. Tiếp tục cố gắng thôi

Anh/chị cho em hỏi: Danh sách này là những bạn sẽ trở thành CTV của chương trình hay những bạn lọt vào vòng phỏng vấn ạ?
Danh sách đợt 1 thì đã được pv, còn đợt 2 sẽ pv trong những ngày tới, sau đó ai pass của cả 2 đợt sẽ được traning đó bạn

tương tự danh sách lần 1 : đây là danh sách các bạn đã pass vòng hồ sơ.
bên mình sẽ phỏng vấn qua điện thoại sơ lược các bạn ở danh sách trên.
sau đó các bạn nào pass thì sẽ nhận được email thông báo của bên mình về lịch tranning cho CTV.

vậy là những ai nộp từ đợt 1 mà không lọt vào danh sách coi như là không có cơ hội nữa đúng không ? Bên các bạn là xét theo từng đợt hay xét dựa trên tất cả các đơn từ đầu đến giờ ?? Mình chỉnh sửa lại CV thì liệu có được nộp lại không ?

tương tự danh sách lần 1 : đây là danh sách các bạn đã pass vòng hồ sơ.
bên mình sẽ phỏng vấn qua điện thoại sơ lược các bạn ở danh sách trên.
sau đó các bạn nào pass thì sẽ nhận được email thông báo của bên mình về lịch tranning cho CTV.
Vâng cảm ơn anh/chị ạ. Hôm qua em đã được phỏng vấn qua điện thoại, hy vọng sẽ pass vòng này :p

vừa gửi hồ sơ xong.
ko biết linkcard có gửi lại mail hồi âm ko nhỉ?

Có tên rồi..^^.Mà chưa ai gọi điện phỏng vấn mình hết...wait :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back