Linkcard tuyển dụng Chuyên viên tư vấn thẻ Linkcard, Linkcard - Maritime Bank tháng 3 năm 2013

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình xin hỏi tuyendunglinkcard là có phải ưu tiên các bạn năm cuối(tức sinh năm 91) hoặc các anh chị sn 90,89,88,... trở về trước ko?

Mình đã gửi, định gửi đợt 1 mà nhìu việc quá cứ cuốn đi ^^ Chờ tin vui từ Linkcard nhé :x
Linkcard xem giúp mình đã nhận được CV của Nguyễn Thị Ngà (ngant.aof) chưa nhé? Thanks :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bên mình tuyển theo cv tốt nhé! ưu tiên những bạn hoạt động ngoại khóa tốt, có kinh nghiệm làm cộng tác viên thẻ ... :D... vì thế cũng không để ý năm sinh của cộng tác viên bạn nhé!Ngoài ra phỏng vấn qua điện thoại của các ứng viên nhé

Gửi các bạn ứng viên!
các bạn gửi cv rõ ràng, đơn giản, xúc tích . tránh tình trạng có những bạn gửi thư rất dài, nói rất nhiều... bên mình chỉ nhìn vào cv là chủ yếu.
Bên cạnh đó có Cv là bản word hoặc excel tùy các bạn - vd bạn dongduonghvnh@.... - bạn đừng gửi hồ sơ scan tất cả mọi thứ và nén file như thế. lưu ý dùm mình nhé ( các bạn nào mắc phải lỗi trên xin vui lòng gửi lại cv cho Linkcard)
Cám ơn!

Tối hôm qua có một chị gọi điện cho mình rồi hỏi một số thứ, không biết là để làm gì (mà sao lại gọi ngoài giờ hành chính nữa chứ) ...chẳng có nhẽ đánh du kích

ủa nếu nộp đợt 1 không có tên có nghĩa là tạch rồi nhỉ ? Đợt 2 chắc không phải nộp thêm nữa rồi ^^

Đợt 1 này khi nào bắt đầu training và đi làm nếu như pass phỏng vấn vậy linkcard.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên