Linkcard tuyển dụng Chuyên viên tư vấn thẻ Linkcard, Linkcard - Maritime Bank tháng 3 năm 2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Thói quen tiêu dùng của người dân vẫn là tiền mặt, thẻ này giờ có tiện cho họ sử dung hay không đây?

Có tên rồi..^^.Mà chưa ai gọi điện phỏng vấn mình hết...wait :D

tất cả các bạn có tên trong danh sách đã đăng cho đợt 1 và đợt 2 mà chưa có nhận được đt phỏng vấn xin vui lòng email lại hòm thư tuyendung@linkcard.com.vn ( do có 1 số bạn bên mình gọi 3 lần không thấy có nghe máy, hoặc có thể số đt các bị ghi trong cv không đúng... )
ghi rõ : traning CTV
1. CÁC BẠN LƯU Ý : ĐỐI VỚI CTV HCM cho đợt 2 thì chưa có gọi nhé
2. bạn Nguyễn Nhân Đức : xin vui lòng email lại số đt cho bên mình
3. Đối với các bạn đã gọi đt, có nhu cầu chuyển từ CTV chuyển sang làm fulltime,LinkCard đã phỏng vấn. nếu pass các bạn đã được thông báo lịch traning, nếu không thì sẽ không có thông báo gì hết, và tất nhiên quyền lợi CTV của các bạn đó cũng không có nhé.
CÁM ƠN CÁC BẠN

chào anh/chị,em là Nguyễn Nhân Đức,em đã email số điện thoại của em về hòm mail rồi ạ!

các bạn ơi cho mình hỏi 1 cv bảng mềm là gì vậy? cái đó có phải là mẫu thông tin ứng viên của maritime bank không?. thanks mọi người nhiều.

thanks linkcard minh thấy mình không phù hợp với việc làm này rồi các bạn gái giọng nói dễ nghe dễ dụ thì ứng tuyển nhé gọi điện cả ngày mà.

AD cho em hỏi chưa hôm nay 29 rồi chưa có danh sách trúng xét tuyển đợt 3 ạ! thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên