Linkcard tuyển dụng Chuyên viên tư vấn thẻ Linkcard, Linkcard - Maritime Bank tháng 3 năm 2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
hi. mình ở TPHCM vẫn chưa nhận được dt phỏng vẩn bên linkcard...không biết bên linkcard đã gọi cho các bạn ở HCM chưa.mình có tên trong ds đợt 2..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình thấy mình đã có tên trong danh sách đợt 2,nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được điện thoại phỏng vấn:)

Mình đã update danh sách các bạn trúng tuyển đợt 3 nhé.

Chị ơi đã có kết quả phỏng vấn đợt 2 chưa ạ?
mình đã note về kết quả đợt 2 rồi bạn nhé!
đới với đợt 2 các bạn nào chưa được gọi pv qua đt ( có thể do linkcard gọi cho các bạn nhiều lần không được ) thì xin vui lòng gọi lại cho LInkcard.
+ với các bạn đã được gọi phỏng vấn, bạn nào đạt CTV bên mình đã gửi email, kèm điện thoại thông báo lịch traning,
+ có những bạn khi được pv qua điện thoại có nhu cầu chuyển sang làm telesale, đã được thông báo lịch phỏng vấn. bên mình cũng gửi lại email cho các bạn trúng tuyển. bạn nào không có email mặc nhiên là không đạt yêu cầu.
Linkcard mong các ứng viên thông cảm vì không thể trả lời tất cả các email các bạn gửi cv đến, cũng như thông báo kết quả đạt hay ko đạt tới tất cả các bạn ứng viên được

- - - Updated - - -

hi. mình ở TPHCM vẫn chưa nhận được dt phỏng vẩn bên linkcard...không biết bên linkcard đã gọi cho các bạn ở HCM chưa.mình có tên trong ds đợt 2..

Ds hcm sẽ bắt đầu pv trong đầu tháng 4 bạn nhé
bên mình có lưu ý trên phần đầu của toppic rồi nhé

mình thấy mình đã có tên trong danh sách đợt 2,nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được điện thoại phỏng vấn:)

1. có thể bạn trong ds linkcard đã gọi nhưng các bạn chưa nghe máy, Linkcard đã ghi chú trong phần đầu của toppic bạn vui lòng gọi lại cho LinkCard để được phỏng vấn.
2. trong ds đợt 2 còn sót 1 bạn. LInkcard đã email trực tiếp thông báo cho bạn đó, bạn ý sẽ đc pv vào đợt 3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên