LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Đúng rùi em K50 :D. Đợt em thi vị trí CV khách hàng. Phỏng vấn hỏi về sở thích cá nhân rồi hỏi sâu thêm vào sở thích, tính cách. Nghiệp vụ thì hỏi rất thoải mái. Anh chị ý hỏi học giỏi 3 môn nào nhất hồi đi học rồi cứ theo 3 môn đó mà hỏi thôi. Nói chung nói chuyện rất thoải mái, hết 25p
bạn Vietanhktqd chắc học sau mình 1 khóa, mình K49 ktqd. Mình cũng đang nộp hồ sơ vào LienVietPostBank. Bạn thi vị trí gì thế? Đi phỏng vấn hỏi chủ yếu về vấn đề gì vậy Việt Anh?

Sáng nay mình đc dẫn đến phòng giám đốc, rất bất ngờ vì anh ý còn rất trẻ (chắc tầm 32 33 thôi), chính là anh hôm phỏng vấn mình ở Trần Hưng Đạo luôn. Anh ý nói chuyện rất thoải mái và gần gũi, bảo tuần sau bắt đầu đi tập luyện cùng đội bóng của chi nhánh :D (Vì hôm pv mình chém gió điên đảo là đá cho đội này đội kia đc giải này giải kia các kiểu =)))

oh, cố gắng lên anh bạn, hum trước t cũng chém là đá bóng tốt. Nhưng dạo này thấy báo bên chi nhánh bận nên chắc chưa phải đi tập trung tuyển:))

hix Vietanh biet con 1 nguoi nua a, thong tin nay tu dau the, co chinh xác ko bạn ui.hic boyfinance phỏng vấn hôm 21 hay 27 thế. phỏng vấn hôm 27 đã có ai đậu chưa vava

Sáng nay mình đc dẫn đến phòng giám đốc, rất bất ngờ vì anh ý còn rất trẻ (chắc tầm 32 33 thôi), chính là anh hôm phỏng vấn mình ở Trần Hưng Đạo luôn. Anh ý nói chuyện rất thoải mái và gần gũi, bảo tuần sau bắt đầu đi tập luyện cùng đội bóng của chi nhánh :D (Vì hôm pv mình chém gió điên đảo là đá cho đội này đội kia đc giải này giải kia các kiểu =)))
Là anh đeo kính cầm danh sách hay anh thấp thấp ngồi giữa thế ông ơi?

Là anh đeo kính cầm danh sách hay anh thấp thấp ngồi giữa thế ông ơi?
Anh ngồi giữa bạn nhé.

- - - Updated - - -

Xin lỗi bạn Vietanhktqd nhé, Mình là Long (chắc vẫn còn nhớ vụ PV BIDV SLa chứ, hehe)
Mình cũng học KTQD k49, đã bao giờ thấy bạn Vietanhktqd đá bóng mà đoạt giải nhỉ.

Đợt này Lienviet tuyen moi Chi nhánh 3 nguoi nhé, mình đc gọi đi làm ở chi nhánh Cau Giay, thử việc từ 02/01/2013.
Cam nhận sau hôm dau tien đi lam ở LienVietBank:
không khi vui vẻ thoai mái

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54