LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Ah` anh Long Sơn La ah` em nhớ rồi :)). Thế em mới bảo chém gió thành bão mà :D. Giải thì có 2 giải 3 thôi. Cấp 3 1 giải ĐH 1 giải. Hi vọng đc giao lưu với anh ở NH 1 ngày nào đó nhé, cả trên sân bóng nữa
Anh ngồi giữa bạn nhé.

- - - Updated - - -

Xin lỗi bạn Vietanhktqd nhé, Mình là Long (chắc vẫn còn nhớ vụ PV BIDV SLa chứ, hehe)
Mình cũng học KTQD k49, đã bao giờ thấy bạn Vietanhktqd đá bóng mà đoạt giải nhỉ.

Bạn Longcute biết là đợt này mỗi chi nhánh tuyển 3 người à. Bạn phỏng vấn hôm 21 hay 27 vậy. Mọi ngừoi ơi bên LienViet thử việc 2 tháng và giao chỉ tiêu là như thế nào vậy mọi người.

Ah` anh Long Sơn La ah` em nhớ rồi :)). Thế em mới bảo chém gió thành bão mà :D. Giải thì có 2 giải 3 thôi. Cấp 3 1 giải ĐH 1 giải. Hi vọng đc giao lưu với anh ở NH 1 ngày nào đó nhé, cả trên sân bóng nữa

Vietanhktqd cho a số điện thoại nhé, SĐT của a là: +84 977489107 nt cho a lương thử việc nhé. hehe

ngày đầu tiên tại lienvietpostbank khá mệt nhưng thấy vui và mọi người rất thân thiện:)

Chỉ tiêu thử việc 2 tháng là như thế nào vậy 2 bạn.hic chưa thấy ai đậu hôm pv 27/11 nhỉ.

chắc mọi người lo đi thử việc rồi nên ko lên ghi danh thôi, chắc phải thông báo cùng vs những bạn phỏng vấn này ngày 22 cùng 1 lượt chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,602
Thành viên mới nhất
j88betapp
Back
Bên trên