LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

Sáng nay mình lên chi nhánh nói chuyện với chị ở phòng tổng hợp rồi và thứ 2 tuần sau hoàn thiện hồ sơ và bắt đầu đi làm luôn. Hi vui quá :D. Lương thử việc là 3tr5 hơn 1 tý

chúc mừng bạn, mình phỏng vấn vòng 2 ở chi nhánh hà đông mà h vẫn chưa có thông tin j. Chắc tạch rùi, hơi bùn. Mà bạn Viet Anh không phải đào tạo hả bạn, hoàn thiện hồ sơ nộp hội sở hay chi nhánh luôn vậy.

Mình nộp hồ sơ cho chi nhánh bạn ah. Mà cuối năm rồi chắc ko đào tạo đâu thử việc luôn. Chị ở phòng tổng hợp nói là thứ 2 chị ý giới thiệu cho phòng và chị phó phòng khách hàng sẽ hướng dẫn mình :)
chúc mừng bạn, mình phỏng vấn vòng 2 ở chi nhánh hà đông mà h vẫn chưa có thông tin j. Chắc tạch rùi, hơi bùn. Mà bạn Viet Anh không phải đào tạo hả bạn, hoàn thiện hồ sơ nộp hội sở hay chi nhánh luôn vậy.

ban dau roi a.thich the.sao luong co 3tr5 thui a.Chuc mung Viet Anh nha.ve chi nhanh HN dot nay co may ban vay VietAnh

Sáng nay mình lên chi nhánh nói chuyện với chị ở phòng tổng hợp rồi và thứ 2 tuần sau hoàn thiện hồ sơ và bắt đầu đi làm luôn. Hi vui quá :D. Lương thử việc là 3tr5 hơn 1 tý

còn tiền ăn (30k/ ngày) nữa cộng thêm vào!:) 3tr5 là lương thử việc (70% lương chính). Làm chính thức thì cộng thêm một số khoản phụ cấp: điện thoại, xăng xe, trượt giá....tổng vào cũng ổn đấy.

bạn Vietanhktqd chắc học sau mình 1 khóa, mình K49 ktqd. Mình cũng đang nộp hồ sơ vào LienVietPostBank. Bạn thi vị trí gì thế? Đi phỏng vấn hỏi chủ yếu về vấn đề gì vậy Việt Anh?

minh o chi nhanh quang trung, ha dong. Pvan vog 2 hum 6/12 ban ak, hum nay vua den ki thu xac nhan xong. vui qua ma hoi xa nha nen hoi ngai day

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên