LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

hic mấy bạn đậu hỏi thì toàn bảo phỏng vấn hôm 21. hôm 27 ko ai đậu à. hic hic. sốt ruột quá mọi người ơi

ngovanquyen; đã viết:
hic mấy bạn đậu hỏi thì toàn bảo phỏng vấn hôm 21. hôm 27 ko ai đậu à. hic hic. sốt ruột quá mọi người ơi

bạn phỏng vấn chi nhánh nào? biết mới trả lời đc chứ?

Mình chỉ biết phỏng vấn hôm 27 ở hội sở thôi. Chứ chưa phỏng vấn ở chi nhánh nào cả. Mọi người ngoài phỏng vấn hôm 27 ở hội sở 109 Trần Hưng Đạo còn phỏng vấn thêm ở chi nhánh nữa à.Hic hic

mình hỏi chút, mình mới nộp cv vào vị trí Chuyên viên Nhân Sự chi nhánh Phú Thọ chưa có kết quả sơ tuyển j,nhưng đang lo ko biết vị trí này thì thi như thế nào nhỉ?, viết hay pv các bạn?
mình học kế toán ra nhưng toàn làm ở vị trí quản lý sản xuất thôi( đc 5 năm).
Bạn nào có kinh nghiệm trải qua vị trí này bảo mình với

@phovanghoe mình cũng nộp hồ sơ chi nhánh này nhưng hầu hết các vị trí họ k sơ tuyển mà phỏng vấn luôn có vij trí còn k thi nhưng cơ cấu đã đủ, theo mình được biết vị trí chuyên viên nhân sự của bạn đăng ký họ phỏng vấn rồi. mình cũng đăng ký vị trí gia dich viên nhưng họ cũng k thi, hom trước mình có hỏi phòng tuyển dụng thì dc biết họ đã tuyển đủ các vị trí rồi. hic nản quá mất bao công chờ đợi. nên mình nghĩ bạn cũng sđừng hy vòng nhiều làm gi?
mình hỏi chút, mình mới nộp cv vào vị trí Chuyên viên Nhân Sự chi nhánh Phú Thọ chưa có kết quả sơ tuyển j,nhưng đang lo ko biết vị trí này thì thi như thế nào nhỉ?, viết hay pv các bạn?
mình học kế toán ra nhưng toàn làm ở vị trí quản lý sản xuất thôi( đc 5 năm).
Bạn nào có kinh nghiệm trải qua vị trí này bảo mình với

Gui ban MrLai .Mình chỉ biết phỏng vấn hôm 27 ở hội sở thôi. Chứ chưa phỏng vấn ở chi nhánh nào cả. Mọi người ngoài phỏng vấn hôm 27 ở hội sở 109 Trần Hưng Đạo còn phỏng vấn thêm ở chi nhánh nữa à.Hic hic

Gui ban MrLai .Mình chỉ biết phỏng vấn hôm 27 ở hội sở thôi. Chứ chưa phỏng vấn ở chi nhánh nào cả. Mọi người ngoài phỏng vấn hôm 27 ở hội sở 109 Trần Hưng Đạo còn phỏng vấn thêm ở chi nhánh nữa à.Hic hic

đợt tuyển dụng ở CV QHKH đợt này ở HN theo mình biết là vào ngày 22-23/11 sau đó ko hết nên hoãn sang những ngày sau. Mình không biết là ngày 27/11 có phải là phỏng vấn cùng đợt này ko, về kết quả thì đợt tuyển dụng này các bạn được nhân đã đi làm hết rồi. Tùy thuộc chi nhánh lấy ngừoi mà có phỏng vấn thêm 1 lựot nữa hay ko.

hic vay a ban. thanks ban nhe. uh dung la vao dot 22-23 phong van, Nhung phong nhan su hop nen 1 so ban chuyen phong van vao hom 27.Ban dang lam o chi nhanh nao vay.Moi nguoi phong van hom 27 cung minh ma chua co ai duoc goi hay thong bao gi y. hic chac lai roi rung roai. chan qua. cu cho doi mai...

Vậy cuối cùng phỏng vấn cũng xong, chờ đợi kết quả. có bạn nào phỏng vẫn ở đà nẵng ko, làm quen nhe. Chúc cả nhà ngày tận thế may mắn

@phovanghoe mình cũng nộp hồ sơ chi nhánh này nhưng hầu hết các vị trí họ k sơ tuyển mà phỏng vấn luôn có vij trí còn k thi nhưng cơ cấu đã đủ, theo mình được biết vị trí chuyên viên nhân sự của bạn đăng ký họ phỏng vấn rồi. mình cũng đăng ký vị trí gia dich viên nhưng họ cũng k thi, hom trước mình có hỏi phòng tuyển dụng thì dc biết họ đã tuyển đủ các vị trí rồi. hic nản quá mất bao công chờ đợi. nên mình nghĩ bạn cũng sđừng hy vòng nhiều làm gi?

mình thấy vẫn đăng tuyển vẫn tổ chức thi các vị trí khác mà, mấy hôm trc cũng nhận đc thông báo chi nhánh VP là đã nhận đc email, ko biết là thế nào, hay họ đăng tuyển chỉ là khuyếch trương thương hiệu nhỉ??? mà ở Phú Thọ dù có đăng tuyển nhưng đến chẳng bao giờ còn đến lượt hay sao ý nhỉ?
Thế bạn nộp CV lâu chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back