Làm việc parttime cho ngân hàng< cơ hội cho sinh viên>

các bạn ơi, bây giờ còn công việc parttime nào cho sinh viên nữa không? mình cũng muốn làm thêm nhưng chưa tìm được công việc nào cả

t vừa mới ra trường, chắc xin việc toành thời gian thui. mới tham gia vào diễn đàn nên không được chọn đi bồi dưỡng. buồn quá hiicicic...

Các bạn ơi! Em gái mình đang học năm 2 thương mại, đang mún tìm việc part time tại ngân hàng. e ý rất xinh và cao nên làm nhân viên chào đón khách hàng cũng tốt. có bạn nào biết có vị trí nào giới thiệu mình với nhé^^ Thanks nhìu

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Bạn ơi, vên PG bank có tuyển nữa ko bạn? Em gái mình cao, xinh, đang học năm 2 thương mại, rất mún đi làm part time ở NH. có những vị trí j vậy bạn?

mình cũng mún làm thêm hè này lắm, bạn nào có thông tin tuyển dụng nào thì post lên cho anh em xem với nhé

Các bạn gửi thông tin theo mẫu sau đến địa chỉ mail: thaodo90@gmail.com cho mình nhé.
Thông tin cá nhân
Họ và tên:

Ngày sinh:
SDT :

Email:
Học vấn
Trường :

Chuyên ngành:

Giới thiệu bản thân
Ưu điểm :

Khả năng:

bạn ơi bên bạn còn tuyển cộng tác viên không?
Mà thấy bên PG đang tuyển 1 vài vị trí à? Minh chuẩn bị ra trường đang muốn tìm việc :(

sao đến đây thì không thấy thông tin j` nữa vậy các bạn ơi! h mình cung xmuns đi làm thêm lắm, hè ngồi kothif chán chết, ace có việc j` thì share cho mọi người vs nha!

Các bạn ơi! Em gái mình đang học năm 2 thương mại, đang mún tìm việc part time tại ngân hàng. e ý rất xinh và cao nên làm nhân viên chào đón khách hàng cũng tốt. có bạn nào biết có vị trí nào giới thiệu mình với nhé^^ Thanks nhìu

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Bạn ơi, vên PG bank có tuyển nữa ko bạn? Em gái mình cao, xinh, đang học năm 2 thương mại, rất mún đi làm part time ở NH. có những vị trí j vậy bạn?
Bạn bảo em gái bạn apply vào VPBank ý..ở đấy lúc nào cũng tuyển thì phải..hì hì

bạn nào có thể giúp mình một số thông tin về công việc part t.ime ở NH với. Mình hiện là sinh viên, và đang mún làm các công việc part time như vậy. Bạn nào có thể chia sẻ cho mình kinh nghiệm cũng như việc làm không??? mình cảm ơn trước! Mình ở TPHCM các bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back