Làm việc parttime cho ngân hàng< cơ hội cho sinh viên>

hic lấy đâu ra hộ khẩu bây giờ, ở HN thì dễ chứ chỗ mình xa quá sao về lấy đc

phiếu đăng kí dự tuyển ko dow dc thì phải làm sao vậy bạn??
mình cũng không biết nữa.Bạn thử lấy mấu đk ở trang chủ xem.Mình nghĩ chắc là giống nhau đấy :)

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

hic lấy đâu ra hộ khẩu bây giờ, ở HN thì dễ chứ chỗ mình xa quá sao về lấy đc
Mình cũng thế.không có hộ khẩu nên cũng không đăng kí được.

hi sau 1 hồi lục lọi thì cũng tìm thấy đc bản photo, mà mình chỉ làm mỗi đơn xin xác nhận SV thôi nhỉ, hay là cả sơ yếu lý lịch đầy đủ chỉ có ddieuf là nhà trường kí vào đó nh

hi sau 1 hồi lục lọi thì cũng tìm thấy đc bản photo, mà mình chỉ làm mỗi đơn xin xác nhận SV thôi nhỉ, hay là cả sơ yếu lý lịch đầy đủ chỉ có ddieuf là nhà trường kí vào đó nh
Nhưng phải có bản gốc để đối chiếu nữa mà.

bạn nào down dc đơn tuyển cộng tác viên của vietinbank thì up hộ mình lên đây với, mình chả hiểu sao ko down dc ấy,hic

ôi cái này mới đấy, cái trực điện thoại mình xem gia hạn từ 8/5-9/5 thoai

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

chỉ 1 trong 2 cái là đc thôi mà bạn ơi, có thay thế xác nhận là sinh viên bằng cách photo thẻ sv đc k nhỉ, vì trường mình yêu cầu điểm phẩy phải khá trở lên nó mới xác nhận đóng dấu cho đi làm thêm cơ mà xin xác nhận địa phương làm sao mà kịp nhỉ

làm sao mà có hộ khẩu ở đây bj giờ.haizzz.thật là nan giải.

Mình cũng không down được.bạn lấy mẫu đơn chung trong phần tải tài liệu ở trang chủ ấy.cái phiếu đkk dự tuyển ấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên