Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm nay bạn phỏng vấn hả?2h chiều nay mình cũng pv vòng 1 QHKH bên đó, nhưng mail gửi về cho mình là 14h mà mình xác nhận lại viết nhầm thành 11h nên k biết lịch của mình sẽ thế nào nhỉ?nhưng kệ, mình cũng quyết định sẽ đi vào 14h,chúc may mắn nhá

Mình nộp cv hôm mùng 6/5 tại học viện ngân hàng (ngày hội cầu nối nhân lực) vị trí chuyên viên tư vấn mà giờ vẫn chưa thấy được gọi. có bạn nào được gọi rồi ko? ko biết có phải mình out rùi ko nữa. hic

Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải

Hôm 16/5 vừa rồi mình vừa làm bài test vị trí Chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân tại Ngân hàng này chi nhánh Thanh Hoá, bài viết gồm 26 câu trắc nghiệm, mỗi câu thường là 1 điểm còn khoảng 3,4 câu tiếng anh là 2đ. Đề cũng bình thường thôi, 13 người thi thì có 10 người qua vòng viết rồi:|. Thi xong khoảng 2 tiếng bọn mình có kết quả và có lịch pv vào sáng ngày mai lun. Hội đồng pv có 3 người, lúc pv mình thi 1 chú đi ra ngoài, 1 chị thì ngồi làm gì đó trên máy tính, chỉ có mỗi 1 anh pv mình thui.@-). Câu hỏi đại loại như: bạn có phải là người năng động không, bạn đã kinh doanh bao giờ chưa, bạn nghĩ kinh doanh như thế nào, sao bạn không đăng kí vào gdv, điểm khác nhau giữa gdv và tư vấn tài chính ntn... Tóm lại mình thấy hội đồng tuyển dụng không được nghiêm túc lắm, các bạn pv trước mình cũng bảo vậy. Chán[-([-([-(

Bạn nào có kinh nghiệm về làm bài thi trắc nghiệm cũng như đã qua vòng phỏng vấn thì chia sẻ kinh nghiệm với mọi người chút.
Ví dụ như kiến thức cần có, những cuốn sách nên đọc trước...

mình nộp vào vị trí kiểm toán nội bộ, mãi k thấy gọi nhỉ. Thấy các bạn được gọi chắc m bị out rồi. Nhưng rất vô lý vì hồ sơ bảng điểm của m ngon lành lắm mà. Hic. Có ai nộp vào vị trí này k. Họ bảo lên web xem mà cũng có thấy có đâu, email thì k có

ồ, mình mới pv vòng 1 hôm qua nè... hic hic... xoắn quẩy quá... k biết bao h có kết quả vòng 2 bạn nhỉ? hic hic...
Hi Gumiho, Bạn có thể cho mình biết PV vòng 1 họ hỏi những ji không? thứ 2 này mình cũng có lịch phỏng vấn, mà không biết chuẩn bị những ji cả, thank bạn

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

mình nộp CV hôm 1/5 thì chừng 2 hôm sau nhận được cuộc hẹn pv rùi, mới pv sáng nay thì buổi trưa nhận dc cuộc hẹn pv đợt 2 > bên này làm việc nhanh thật
Mình mới nhận thong báo PV lần 1 vào thứ 2 tuần tới. bạn có thể chia sẻ một chút thông tin về các câu hỏi phỏng vấn trong lần 1 không? cảm ơn bạn

Chào cả nhà

nhà mình ơi, có ai phỏng vấn vòng 1 ngày 20/5 vị trí QHKH mà có kết quả chưa vậy

vậy hả, mình thấy có mấy bạn pv vòng 1 xong khoảng 1 ngày là có kết quả rồi sao nhanh vậy nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên