Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai đc gọi đi pv vòng 2 chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân chưa? Họ vừa gọi mình đi pv vòng 2 vào lúc 2h30 ngày 19/05 tại tầng M.hic hic

Có ai đc gọi đi pv vòng 2 chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân chưa? Họ vừa gọi mình đi pv vòng 2 vào lúc 2h30 ngày 19/05 tại tầng M.hic hic

Hic....bạn ơi, lúc 4h50 mình cũng có nhận đc đt nhg đag ngoài đường nên k nge thấy.. Gọi lại thì nó là hộp thư trả lời tự động của Maritimebank.. Bây h k biết ngồi chờ ngta gọi lại hay ntnao nữa :(

Hic....bạn ơi, lúc 4h50 mình cũng có nhận đc đt nhg đag ngoài đường nên k nge thấy.. Gọi lại thì nó là hộp thư trả lời tự động của Maritimebank.. Bây h k biết ngồi chờ ngta gọi lại hay ntnao nữa :(

gọi vào đấy, bấm nhánh 108 hay 109 gì sẽ gặp bộ phân nhân sự, bạn chịu khó nghe lúc hệ thống hướng dẫn nhé

:( hôm nay là ngày thứ 2 kể từ ngày m pv vòng 1 bên MSB, chắc tạch rồi... hic... :(

mai mình cũng đi phỏng vấn tai marittime bank, có ai họ phỏng vấn những gì không. 7h ngày 18.5 tại 88 LÁNG HẠ

gọi vào đấy, bấm nhánh 108 hay 109 gì sẽ gặp bộ phân nhân sự, bạn chịu khó nghe lúc hệ thống hướng dẫn nhé

TKs bạn nhiều nhiều... mình cố chờ đến nốt trưa mai nếu k thấy ngta gọi lại thì đành gọi đến ngta vậy...hihi ^^

TKs bạn nhiều nhiều... mình cố chờ đến nốt trưa mai nếu k thấy ngta gọi lại thì đành gọi đến ngta vậy...hihi ^^
Bên ấy đã thông báo với bạn 1 lần rùi nên chắc sẽ không gọi lại nữa đâu, chịu khó chủ động alo confirm cho chắc ăn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên