Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt tuyển tháng 9 là để bổ sung thêm 1 vài vị trí và 1 vài chi nhánh có nhu cầu tuyển thêm. Và tất nhiên là những hồ sơ nộp đợt tháng 8 sẽ phải mất thêm thời gian đợi để cùng tham gia đợt tuyển của tháng 9. Tùy tình hình mỗi thời điểm, số lượng ứng tuyển nhiều hay ít mà sẽ có SMS thông báo lịch thi tuyển tập trung (thông thường là 01 tháng sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ). Còn về kinh nghiệm thi vị trí Kế toán thì mình ko biết vì mình làm Tín dụng. Chúc bạn may mắn nhé! :)
Cảm ơn a nhé!
mình có thông báo ở chi nhánh khánh hòa bạn ah? có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với
bạn nộp hs đợt tháng 8 vừa rồi à? đi pv sơ tuyển hay test luôn hả b?

Tình hình là SHB Đà Nẵng vừa gọi ngày mai phỏng vấn.
Có nghĩa là phỏng vấn sơ tuyển thôi phải không mọi người? - Không biết nên NH này thế nào, mình chỉ có kinh nghiệm sơ tuyển Tech thôi. :(

Cho mình hỏi yêu cầu và tính chất công việc của SHB được ko ah? mình pv hỗ trợ tín dụng nhưng không biết sẽ pv như thế nào? bạn có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với chân thành cám ơn
Vị trí hỗ trợ tín dụng hay hỏi kỹ về công việc phải làm, hỏi về đăng ký giao dịch đảm bảo,...
Tình hình là SHB Đà Nẵng vừa gọi ngày mai phỏng vấn.
Có nghĩa là phỏng vấn sơ tuyển thôi phải không mọi người? - Không biết nên NH này thế nào, mình chỉ có kinh nghiệm sơ tuyển Tech thôi. :(
Bạn phỏng vấn vị trí gì thế? :)

cả nhà ơi cho mình hởi với! Mai mình đi phỏng vấn sơ tuyển vị trí quan hệ khách hàng cá nhân mà mình chưa biết họ hỏi những gì, cho mình biết với đc ko?

cả nhà ơi cho mình hởi với! Mai mình đi phỏng vấn sơ tuyển vị trí quan hệ khách hàng cá nhân mà mình chưa biết họ hỏi những gì, cho mình biết với đc ko?
Em có thể mang về bao nhiêu thẻ, bao nhiêu tiền gửi tiết kiệm, cho vay bao nhiêu trong 1 tháng ..........

nếu họ hỏi như thế thì mình nên trả lời ntn? Mình mới ra trường lại ko học ngành ngân hàng nên ko biết trả lời thế nào? mong bạn giúp mình với

nếu họ hỏi như thế thì mình nên trả lời ntn? Mình mới ra trường lại ko học ngành ngân hàng nên ko biết trả lời thế nào? mong bạn giúp mình với
cái này phụ thuộc mối quan hệ của e thui, đâu có liên quan gì tới kiến thức đâu :) gợi ý chút: đơn vị tính là "tỷ VNĐ" nhé :)

Đợt tuyển tháng 9 là để bổ sung thêm 1 vài vị trí và 1 vài chi nhánh có nhu cầu tuyển thêm. Và tất nhiên là những hồ sơ nộp đợt tháng 8 sẽ phải mất thêm thời gian đợi để cùng tham gia đợt tuyển của tháng 9. Tùy tình hình mỗi thời điểm, số lượng ứng tuyển nhiều hay ít mà sẽ có SMS thông báo lịch thi tuyển tập trung (thông thường là 01 tháng sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ). Còn về kinh nghiệm thi vị trí Kế toán thì mình ko biết vì mình làm Tín dụng. Chúc bạn may mắn nhé! :)
mình cuối t8 có gửi mail dự tuyển khcn...hôm nay nhận được mail 16/9 đi pv của SHB...mang theo CV thôi thì k biết là pv sơ tuyển rồi sau đó mới thi hay chỉ pv luôn thôi bạn ơi...tại mình cũng có kn làm khcn ở bank khác rùi mà :p

Mình cũng nhận được mail 16/9 đi pv ở SHB. Vì chưa có kn làm việc trong ngân hàng nên bạn nào có kn thì share cho mình với.Mình apply vào vị trí QHKHDN. MÌnh cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên